விஜய், சங்கீதா பி ரி வு க் கு இந்த நடிகையும் காரணமா…? உண்மையை உ டை த் த பிரபல பத்திரிகையாளர்…!! லி ஸ் ட் டு அதிகமாகிட்டே போகுதே… அ தி ர் ச் சி யி ல் ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் பிரபல நடிகராக இருந்து வருபவர் நடிகர் விஜய். இவருக்கும் இவரது மனைவிக்கும் இடையே சில பி ர ச் ச னை க ள், ம ன ஸ் தா ப ம் காரணமா வி வா க ர த் து ஆகப்போகிறது என்ற செய்தி சமீப காலமாக இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வந்தது. இப்படி இருக்கும் நிலையில் இது வெறும் வ த ந் தி என சிலர் கூறிவருகிறார்கள்.

மேலும் நடிகை கீர்த்தி சுரேசுடன் மிகவும் நெ ரு க் க மே  இதற்கு காரணம் எனவும், அதுமட்டுமல்லாமல் கீர்த்தி சுரேஷுக்கு விஜய் செய்த சில செயல்கள் விஜயின் மனைவிக்கும், குடும்பத்தாருக்கும் பிடிக்காமல் இருக்கிறதாம். இது ஒருபுறமிருக்க நடிகை த்ரிஷா லி யோ படப்பிடிப்பில் இருந்து தி டீ ரெ ன கி ள ம் பி மும்பை விமான நிலையத்தில் இருக்கும் புகைப்படமொன்றை வெளியிட்டிருந்தார்.

காஸ்மீரில் குளிர் அதிகமாக இருந்ததால் அங்கிருந்து வந்ததாக சில செய்திகள் வெளியானது, ஆனால் அது உண்மையல்ல, வேறு காரணத்திற்காக தான் த்ரிஷாவுக்கு சென்னையில் இருந்து அ ழு த் த ம் கொடுக்கபட்டதாக கூறியிருக்கிறார் பிரபல பத்திரிகையாளர். மேலும் த்ரிஷா பல வருடங்களுக்கு பின்னர் விஜயுடன் இணையும் படமென்பதால் விஜய் வீட்டில் ச ல ச ல ப் பு ஏற்பட்டுள்ளதாம்.

அதன் காரணமாக த்ரிஷா காஸ்மீரில் இருந்து திரும்பியுள்ளதாக கூறியிருந்தார். ஏற்கனவே கி ல் லி படத்தின் போது இருவருக்கும் இடையேயான நெ ரு க் க ம் அதிகரித்து, விஜய்க்கும் அவரது மனைவிக்கும் சில ம ன ஸ் தா ப ம் ஏற்பட்டதால் தான் இத்தனை காலம் த்ரிஷாவுடன் நடிக்காமல் இருந்தார் விஜய் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *