கடைசியில் நெ ரு ங் கி ய நண்பனின் மனைவியையும் விட்டுவைக்காத தனுஷ்…! சு ச் சி லீ க் ஸ் உருவாக இது தான் காரணம் போல…?? பு ல ம் பு ம் நெ ட் டி செ ன் க ள்…!!!

சினிமா

நடிகர் தனுஷ் தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக இருந்து வருகிறார். இவரது நடிப்பில் சமீபத்தில் வா த் தி என்ற திரைப்படம் வெளியாகி நல்ல வரவேற்புடன் வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. இவர் சென்ற ஆண்டு தனது மனைவியை விட்டு பிரிவதாக அறிவித்தது பலரையும் அ தி ர் ச் சி யி ல் ஆ ழ் த் தி ய து.

இதற்கு முக்கிய காரணம் பல நடிகைகளுடன் தனிமையில் இருப்பதுதான் என பலரும் சமூக வலைத்தளங்களில் பதிவிட்டு வருகிறார்கள். அந்த காலத்தில் கமல் படங்களில் நடிக்கும் நடிகைகள் கமலுடன் கி சு கி சு க் க ப ட் டா ர் க ளோ அதே போலவே தற்போது தனுஷ் நெ ரு ங் கி ப ழ கு ம் நடிகைகள் பலரும் வி வா க ர த் து ஆகிவிடுகிறது.

இப்படியிருக்கையில் நடிகர் தனுஸ் தனது நெ ரு ங் கி ய நண்பனின் மனைவியிடம் தவறாக வி ஷ ய ங் க ளு க் கு திருப்ப பார்த்தது தற்போது இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது. தனுஷின் நெ ரு ங் கி ய நண்பரும் நடிகருமான கார்த்திக், பிரபல பாடகி சுசித்ராவை திருமணம் செய்து கொண்டார்.

அதன் பின்னர் சில ஆண்டுகள் கழித்து தனுஷ் என்னை த வ றா க கை யா ள முயன்றார் என சுசித்ரா தனது சமூக வலைதள பக்கத்தில் தெரிவித்திருந்தார். மேலும் சுசித்ரா சு ச் சி லீ க் ஸ் மூலமாக பல நடிகர், நடிகைகளின் அ ந் த ர ங் க நெ ரு க் க மா ன புகைப்படங்களை வெளியிட்டார். ஆனால் தனுஷ் இதுகுறித்து இன்னமும் வாய் திறக்காமல் இருந்து வருகிறார்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *