நடிகர் சமுத்திரக்கனியின் மகனை யாரும் பார்த்துள்ளீரா ?? அட இவரும் பிரபலம் தானா இதோ யாரென்று நீங்களே பாருங்க..!!!

சினிமா

நடிகர் சமுத்திரக்கனியின் மகனை யாரும் பார்த்துள்ளீரா ?? அட இவரும் பிரபலம் தானா இதோ யாரென்று நீங்களே பாருங்க..!!! பிரபல நடிகர் சமுத்திரக்கனி தமிழ்த் திரைப்பட இயக்குநரும், நடிகரும், தொலைக்காட்சி நாடக இயக்குநரும் ஆவார்.சமுத்திரக்கனி ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் இயக்குனர் ஆவார், அவர் பல மலையாள மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் தோன்றுவதைத் தவிர முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார்.

இவர் இயக்குனர் கே பாலச்சந்தரிடம் உதவியாளராக பணியாற்றியவர். விசாரணை படத்திற்காக 2016 ஆம் ஆண்டு சிறந்த துணை நடிகருக்கான தேசிய விருது பெற்றார்.எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை,தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு, சார்ந்த பதிவுகள்,

அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்தவரை உண்மை செய்திகளை மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம்பெறும்.

மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்தவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசிபலன், கோயில் திருவிழாக்கள், மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துனை நன்றி வணக்கம்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *