மணிமேகலை குக் வித் கோ மா ளி நிகழ்ச்சியில் ஓ வ ரா பேசுனதால து ர த் தி டா ங் க ளா…? ஓ ப் ப னா க பேசிய சிவாங்கி…!! அ தி ர் ந் து போன ரசிகர்கள்…!!!

குக் வித் கோமாளி வைரல் வீடியோ

தற்போது இணையத்தில் ஹா ட் டா ப் பி க் கா க சென்றுகொண்டிருப்பதுதான் குக் வித் கோ மா ளி நிகழ்ச்சியில் இருந்து மணிமேகலை வி ல கி ய செய்தி. இதுகுறித்து ரசிகர்கள் பலரும் தங்களது கருத்துக்களை சமூக வலைத்தளம் வா யி லா க மணிமேகலையை மி ஸ் செய்வதாக தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

அப்டி குக் வித் கோ மா ளி நிகழ்ச்சியில் கடந்த மூன்று சீசன்களாக கோ மா ளி யா க கலக்கியவரும், இந்த சீசனில் கு க் கா க க ள மி ற க் கி யு ள் ள வ ரு மா ன சிவாங்கி தனது கருத்தினை தெரிவித்துள்ளார். இது தற்போது இணையத்தில் பலராலும் பார்க்கப்பட்டு வை ர லா கி வருகிறது.

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சிக்கு பின்னர் ரசிகர்கள் பலராலும் பார்க்கப்பட்டு வரும் நிகழ்ச்சியில் ஒன்றுதான் குக் வித் கோ மா ளி. இந்த நிகழ்ச்சி மூன்று சீசன்களாக ரசிகர்கலின் ஆதரவுடன் வெற்றிகரமாக ஒளிபரப்பாகி முடிந்தது. இப்படியிருக்கையில் அதன் நான்காவது சீசன் ஆரம்பிக்கப்பட்டு 4 வாரங்களை கடந்து ஒளிபரப்பாகி வருகிறது.

இந்த நிகழ்ச்சியில் இரெண்டாவது எ லி மி னே ஷ னா க நடிகர் மை ம் கோபி அவர்கள் எ லி மி னே ட் ஆகியுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இப்படியிருக்கயில் கோ மா ளி யா க க ல க் கி வந்த மணிமேகலை வி ல கு வ தா க அறிவித்துள்ளது குறித்து சிவாங்கி கூறிய கருத்துக்களை தெரிந்துகொள்ள வீடியோவை பாருங்க. மேலும் வீடியோ குறித்த நிறை கு றை க ளை வீடியோ ஓ ன ரி ட ம் தெரிவிக்கவும் நன்றி.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *