அடநடிகை ஸ்ரீ பிரியாவுக்கு தேவதை போல் மகளா !! இதோ வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து வாயைப்பி ளந்த ரசிகர்கள் ..!!!

சினிமா

அடநடிகை ஸ்ரீ பிரியாவுக்கு தேவதை போல் மகளா !! இதோ வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து வாயைப்பி ளந்த ரசிகர்கள் ..!!! 90 களில் தமிழ் சினிமாவில் தன் சிறந்த நடிப்பால் டாப் நடிகைகளில் ஒருவராக இருந்தவர் தான் ஸ்ரீ பிரியா. இவர் ரஜினி, கமல் போன்ற பெரிய நடிகர்களுடன் 60 படங்களுக்கு மேல் நடித்துள்ளார். தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் ஹிந்தி உள்ளிட்ட மொழிகளில் 300 படங்களுக்கு மேல் நடித்துள்ளார்.

இவருக்கும் மலையாள நடிகர் ராஜ்குமார் சேதுபதி என்பவருக்கும் 1988ம் ஆண்டு திருமணம் நடந்தது. இவர்களுக்கு நாகார்ஜுன் என்ற மகனும், சினேகா என்ற மகளும் உள்ளனர். இதில் சினேகா லண்டனில் வழக்கறிஞராக பட்டம் பெற்று லண்டனில் பணியாற்றி வருகிறார்.

நடிகை ஸ்ரீ பிரியா தான் இயக்கிய “மாலினி 22 பாளையங்கோட்டை படத்தின் பிரஸ் மீட் அன்று தான் மகள் சினேகாவை அழைத்து வந்தார். அப்போது தன் மகளுக்கு நடிக்க விருப்பம் இல்லை என்றும் அவர் வழக்கறிஞராக வேண்டும் என்பது தான் அவரது ஆசை என்றும் அவர் கூறினார்.

இதோ அந்த புகைப்படம்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *