34 வயது சீரியல் நடிகையை வ ளை த் து போட்ட ப ச ங் க பட நடிகர்…! அட கல்யாணமே பண்ணிட்டாரா…?? வெளியான புகைப்படத்தால் கு வி யு ம் வாழ்த்துக்கள்…!!!

சினிமா

நடிகர் விமல் அறிமுகமான படமான ப ச ங் க படம் 2009 ஆம் ஆண்டு வெளியானது. இயக்குனர் பாண்டிராஜ் இயக்கத்தில் வெளியான இந்த படத்தில் பள்ளி குழந்தைகளில் வாழ்க்கையில் நடக்கும் வி ச ய ங் க ளை ச லி ப் பு த ட் டா ம ல் கொடுத்திருப்பர் பாண்டிராஜ். இந்தப்படத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அன்புக்கரசு என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தவர் தான் நடிகர் கிசோர்.

அதன் பின்னர் கோ லி சோ டா, சகா போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார். இப்படியிருக்கையில் பிரபல சீரியல் நடிகை ப்ரீதியா இவர் காதலித்து வருவதை இந்த வருட புத்தான்டு வாழ்த்துக்களை கூறி உடன் சமூக வலைதள பக்கம் மூலமாக அறிவித்திருந்தார். அதுமட்டுமன்றி விரைவில் இருவரும் குடும்ப வாழக்கையில் இணையப்போகிறோம் என்றும் தெரிவித்திருந்தார் கிசோர்.

இப்படியிருக்கையில் ப்ரீத்தி நடிகர் கிசோரை விட வயதில் மூத்தவர் என்பதால் பலரும் சமூக வலைத்தளங்களில் கி ண் ட ல் க ளை செய்துவந்தனர். இப்படி பலரது ட் ரோ ல் க ளு க் கு ம் ப தி ல டி கொடுக்கவும் விதமாக இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டுள்ளனர். இந்த திருமண புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகவே பலரும் இவருக்கு வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து வருகின்றனர்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *