அப்பா வயசு நடிகருடன் அ ட் ஜெ ஸ் ட் மெ ண் ட்…! வேறு வழியில்லாமல் ஒ ப் பு க் கொண்ட நடிகை…!! அட இந்த ஆ ளு ஒரு மாதிரியாச்சே…?? பு ல ம் பு ம் ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

சினிமா துறையை பொறுத்தவரை முன்னணி நடிகைகளாக இருக்கும் பலரும் பல அ ட் ஜ ஸ் ட் மெ ண் டு க ளு க் கு பின்னரே இந்த இடத்தினை அடைந்திருக்கிர்கள் என்பது பலரும் அறிந்ததே, மேலும் மார்க்கெட் இ ழ ந் த சில நடிகைகளும் மீண்டும் அந்த இடத்தினை அடைய பல முயற்சிகளை மேற்கொண்டு வருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்கள்.

தெலுங்கில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வந்தவர் தான் இந்த பூ நடிகை. இவர் சில படங்களில் மட்டுமே நடித்திருக்கிறார். மேலும் தற்போது இவரது இடத்தினை நிரப்ப பல இளம் நடிகைகளும் போட்டி போட்டுக்கொண்டிருக்கிறார்களாம். இப்படியிருக்கையில் வாய்ப்புகள் குறைவாகவே இருக்கிறதாம் அந்த நடிகைக்கு.

இப்படி தெலுங்கிலும் பட வாய்ப்புகள் இல்லாமல் இருப்பதால் என்ன செய்வதென்று யோசித்த அந்த நடிகை, தனது அப்பாவை விட வயது மூத்த நடிகர் ஒருவருடன் அட்ஜஸ்ட்மென்ட் செய்து வாய்ப்பை பெற்று வருகிறார். இப்படியாக மீண்டும் பழைய இடத்தினை அடைய பி ளா ன் போட்டுள்ளாராம் அந்த சர்ச்சையான பூ நடிகை.

இதனை அறிந்த ரசிகர்கள் பலரும் ச ர் ச் சை க் கு பெயர் போன அந்த பா லி வு ட் வி ல் ல ன் நடிகருடன் இந்த பூ நடிகை நெ ரு க் க மா க இருக்கும் புகைப்படங்கள் பலவற்றை பார்த்து, அட இந்த ஆளு ஒரு மாதிரியான ஆளாச்சே, இவர் கூட இந்த நடிகைக்கு என வேலை என க லா ய் த் து தங்களது கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்களாம்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *