சற்றுமுன் பிரபல பாடகர் கார் வி ப த்தில் தி டீர் ம ர ணம் !! வெளியான தகவலை கேட்டு க தறிய லும் ரசிகர்களும் திரையுலகமும் ..!!!

Uncategorized

சற்றுமுன் பிரபல பாடகர் கார் வி ப த் தி ல் தி டீ ர் ம ர ண ம் !! வெளியான தகவலை கேட்டு க த றி ய லு ம் ரசிகர்களும் திரையுலகமும் ..!!! பிரபல பஞ்சாபி பாடகர் நிர்வயர் சிங் விபத்தில் ம ர ண மடை ந் த தாக வந்திருக்கும் செய்தி ரசிகர்களுக்கு க டு ம் அ தி ர் ச் சி யை ஏற்படுத்தி இருக்கிறது.

நிர்வயர் சிங் கடந்த 9 வருடங்களாக ஆஸ்திரேலியாவில் வசித்து வருகிறார்.நிர்வயர் சிங் இன்று மெல்போர்னில் காரில் சென்றுகொண்டிருக்கும்போது வேகமாக வந்த இன்னொரு கார் மோதியதில் சம்பவ இடத்திலேயே பாடகர் உயிரிழந்தார்.

காரை தா று மா றாக ஓட்டி வந்த அந்த நபரை போ லீ சா ர் கை து செய்திருக்கிறார்கள். அந்த நபரது கார் மொத்தம் மூன்று வாகனங்கள் மீது மோ தி வி பத் து ஏற்படுத்தி இருக்கிறது. நிர்வயர் சிங் ம ர ண த் தி ற் கு ஆஸ்திரேலிய வாழ் இந்தியர்கள் மற்றும் முன்னணி பஞ்சாபி பாடகர்கள் இ ர ங் க ல் தெரிவித்து இருக்கின்றனர்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.