சுந்தர் சி யை உ லு க் கி ய தி டீ ர் ம ர ண ம்…! தேம்பி தேம்பி அ ழு த குஷ்பூ…!! இப்படியொரு சோ க மா குஷ்பூ குடும்பத்தில்…???

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் முன்னனி இயக்குனர்களில் ஒருவராக இருந்து வருபவர் இயக்குனர் சுந்தர் சி இவரது படங்களில் சிறப்பு என்னவென்றால் மிகப்பெரிய நட்சத்திர நடிகர்களின் கூ ட் ட மே இருக்கும், மேலும் காமெடிக்கென்றே மெ ன க் கெ ட் டு நடிகர்களையும், காமெடி ட் ரா க் கு ம் செய்திருப்பார் சுந்தர் சி.

இவர் இயக்குனர் மட்டுமல்லாது பல படங்களில் கதாநாயகனாகவும் நடித்து க ல க் கியி ரு ந் தா ர். இவர் நடிகை குஷ்பூவை காதலித்து திருமணம் செய்துகொண்டார். நடிகை குஷ்பூ 90 களில் முன்னணி நடிகையாக இருந்தவர். ரசிகர்கள் கோவில் கட்டி கு ம் பி டு ம ள வு க் கு பிரபலமாக இருந்தவர் நடிகை குஷ்பூ.

இப்படியிருக்கையில் நடிகை குஷ்பூ சமீபத்தில் தனது சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவு ஒன்றை பகிர்ந்திருந்தார். அதில் தனது செல்ல பி ரா ணி நாய் இ ற ந் து விட்டதாக கூறி அதன் நினைவுகளை பகிர்ந்திருந்தார். மேலும் இதுகுறித்து தெரிந்ததுகொள்ள வீடியோவை பாருங்க. வீடியோ குறித்த நிறை, கு றை க ளை வீடியோ ஓ ன ரி ட ம் தெரிவிக்கவும் நன்றி.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *