அட கடவுளே “வீட்டுக்கு தெரிஞ்சா நம்மை வா ழ விட மாட்டார்கள் !! பயத்தில் காதல் ஜோடி எடுத்த வி ப ரீத முடிவு என்னவென்று பார்த்தால் அ தி ர்ச்சி ஆகிடுவிங்க..!!

சினிமா

அட கடவுளே “வீட்டுக்கு தெரிஞ்சா நம்மை வா ழ விட மாட்டார்கள் !! பயத்தில் காதல் ஜோடி எடுத்த வி ப ரீத முடிவு என்னவென்று பார்த்தால் அ தி ர்ச்சி ஆகிடுவிங்க..!!

சிவதாசன் – ஷிஜி (38) தம்பதியினர் கேரளாவின் கோழிக்கோடு மாவட்டத்தை சேர்ந்தவர்கள். இந்நிலையில் கடந்த பிப்ரவரி 22ஆம் தேதி மனைவி ஷிஜியை கா ண வி ல் லை என சிவதாசன் காவல்துறையிடம் புகாரளித்தார்.இதனையடுத்து வழக்குப்பதிவு செய்து போலீஸார் காணாமல் போன ஷிஜியை தேடி வந்தனர். இந்நிலையில்

கொயிலண்டி ரயில் நிலையம் அருகேஆண், பெண் இருவரது ச ட ல ம் கிடப்பதாக தகவல் கிடைத்தது.மேலும் ஷிஜியுடன் கூட இருந்த நபர் முச்சுக்குன்னுவைச் சேர்ந்த ரனிஷ் (34) என்பதும் தெரிய வந்தது.தொடர்ந்து போ லீ சா ர் மேற்கொண்ட வி சா ர ணை யி ல் ஷிஜிக்கும் ரனிஷுக்கும் இடையே திருமணத்தை மீ றி ய உ ற வு இருந்தது தெரிய வந்தது.

இருவரும் வீட்டை விட்டு வெ ளி யே றி கணவன் மனைவி போர்வையில் தனியாக குடும்பமே நடத்தி வந்ததுள்ளனர்.தங்களது வீட்டுக்கு தெரிந்து பி ரி த் து விடுவார்களோ என்ற அ ச் ச த்தில் இருவரும் ரயில் முன் பாய்ந்து த ற் கொ லை செய்துக் கொண்டனர். இந்த சம்பவம் அப்பக்குதி மக்களிடையே பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.