கோடியில் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம் .. VJ மஹாலக்ஷ்மி போட்ட குத்தாட்டத்தை நீங்களே பாருங்க ..!!

சினிமா

கோடியில் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம் .. VJ மஹாலக்ஷ்மி போட்ட குத்தாட்டத்தை நீங்களே பாருங்க ..! சமீபத்தில் பிரபல நடிகையை திருமணம் செய்து கொண்ட ரவீந்தர் தனது மனைவி மகாலட்சுமி மாறியதற்கு நயன்தாரா தான் காரணம் என்று குற்றம் சாட்டியுள்ளார்.சில தினங்கள் முன்பு சின்னத்திரை நடிகை மகாலட்சுமியை, லிப்ரா புரொடக்ஷன் தயாரி்ப்பாளர் ரவீந்தர் திருமணம் செய்துள்ளார்.தற்போது வரை பரபரப்பாக பேசப்பட்டு

வரும் இவர்களின் திருமணத்திற்கு பிரபலங்கள் பலரும் தங்களது வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து வருகின்றனர். எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை,தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு, சார்ந்த பதிவுகள், அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.

உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்தவரை உண்மை செய்திகளை மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம்பெறும்.

மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்தவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசிபலன், கோயில் திருவிழாக்கள், மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துனை நன்றி வணக்கம்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.