நடிகர் மாரிமுத்துவின் மகள் யாரென்று தெரியுமா ?? இதோ புகைப்படத்தை பார்த்து அட இந்த பிரபலமா என்று வியந்து போன ரசிகர்கள் ..!!!

சினிமா

பிரபல முன்னணி நடிகர் ஜி. மாரிமுத்து என்பவர் ஒரு இந்திய திரைப்பட இயக்குனரும் நடிகருமாவார். இவர் குறிப்பாக தமிழ் திரையுலகில் பணியாற்றுகிறார். கண்ணும் கண்ணும் படத்தில் இயக்குநராக அறிமுகமான பிறகு , புலிவால் படத்தை இயக்கியதோடு, நடிகராக துணை வேடங்களில் நடித்துவருகிறார்.சின்னத்திரையில் மிகப் பெரிய வெற்றி சீரியலாக ஒளிப்பரப்பாகி வரும் எதிர் நீச்சல் சீரியலில் குணசேகரன் ரோலில் நடிப்பவர் நடிகரும், இயக்குனருமான ஜி. மாரிமுத்து.

இவர் தமிழ் சினிமாவில் பல இயக்குனர்களிடம் உதவி இயக்குனராக பணியாற்றி இருக்கிறார். அதுபோக பல படங்களை இயக்கியும் உள்ளார்.எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை,தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு, சார்ந்த பதிவுகள், அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.

உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்தவரை உண்மை செய்திகளை மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம்பெறும்.

நடிகர் மாரிமுத்துவின் மகள் யாரென்று தெரியுமா ?? இதோ புகைப்படத்தை பார்த்து அட இந்த பிரபலமா என்று வியந்து போன ரசிகர்கள் ..!!!

மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்தவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசிபலன், கோயில் திருவிழாக்கள், மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துனை நன்றி வணக்கம்.

இந்த வீடியோ சம்பந்தமாக உங்களுக்கு ஏதேனும் குறை நிறை இருப்பின் வீடியோ ஓனரிடம் தெரிவிக்கவும்.நன்றி
Cine Kadai.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.