பிரபல தயாரிப்பாளர் மகளை திருமணம் செய்கிறாரா குக் வித் கோமாளி அஸ்வின்!! மணப்பெண் இவரா??

சினிமா

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் குக் வித் கோமாளி நிகழ்ச்சி ரசிகர்களால் பெரிய அளவில் விரும்பி பார்க்கப்படும் நிகழ்ச்சி. இதில் சமையல் ப்ளஸ் காமெடி கலாட்டா என அனைத்தும் நிறைந்திருக்கும். அதுமட்டுமின்றி இந்த நிகழ்ச்சியை பார்த்து சிரிக்க தெரியாதவர்கள் கூட சிரித்து விடுவார்கள்.

மேலும் அந்த அளவிற்கு கலகலப்பான இந்த நிகழ்ச்சியின் 4வது சீசன் ஒளிபரப்பாகி வருகிறது. இந்த நிகழ்ச்சியின் 2வது சீசனில் மிகவும் வித்தியாசமான உணவுகளை சமைத்து அதிக பாராட்டுக்கள் பெற்றவர் அஸ்வின்.

இவர் இந்த நிகழ்ச்சியை முடித்த கையோடு நிறைய பாடல்கள், ஒரு சில படங்கள் நடித்து வருகிறார். இப்போது என்னவென்றால் நடிகர் அஸ்வினுக்கு பிரபல தயாரிப்பாளர் மகளுடன் விரைவில் திருமணம் நடக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

ஆனால் இது குறித்து தற்போது வரை அந்த பெண் யார் என்ற விவரம் எதுவும் இதுவரை வெளியாகவில்லை…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *