சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் கையில் தூக்கி வைத்திருக்கும் இந்த குழந்தை யார் தெரியுமா?? யாருன்னு தெரிந்தால் ஷாக் ஆகிடுவீங்க…!!

சினிமா

திரையுலகில் சமீப காலமாக பல நட்சத்திரங்களின் சிறு வயது புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. மேலும் அந்த வகையில் சூப்பர் ஸ்டார் நடிகர் ரஜினிகாந்த் தூக்கி வைத்திருக்கும் பிரபலத்தின் புகைப்படம் ஒன்று இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது.

நடிகர் ரஜினியுடன் தனது சிறு வயதில் புகைப்படம் எடுத்துக்கொண்ட இவர் அனைவருக்கும் பிடித்த ஒரு பிரபல பின்னணி பாடகி ஆவர். இவர் வேறு யாரும் இல்லை பாடகி அனுராதா ஸ்ரீராம் தான். ரஜினியுடன் இந்த புகைப்படத்தில் இருப்பது.

சிறு வயதில் நடிகர் ரஜினியை சந்தித்த போது அனுராதா ஸ்ரீராம் இந்த புகைப்படத்தை எடுத்துக்கொண்டுள்ளார். தமிழ் சினிமாவில் பல சூப்பர் டூப்பர் ஹிட் பாடல்களை பாடியுள்ள இவர் சூப்பர் சிங்கர் நிகழ்ச்சியில் தற்போது ஒரு நடுவராக இருந்து வருகிறார்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *