எதிர்நீச்சல் சீரியலில் இருந்து வெளியேறிய நடிகை ஜான்சிராணி!! இனி இவருக்கு பதில் நடிக்கப்போவது இவரா?? அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

பிரபல சன் தொலைக்காட்சியில் படு ஹிட்டாக ஓடிக்கொண்டிருக்கும் சீரியல் எதிர்நீச்சல். இந்த சீரியலில் படு மாஸான வில்லி கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருபவர் தான் காயத்ரி கிருஷ்ணன். இவர் ஜான்சி ராணி என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்து பிரபலமானார்.

இனி அந்த கதாபாத்திரத்திற்கு ரசிகர்களால் வேறு யாரையும் நினைத்து பார்க்கவே முடியாது என்று கூறலாம். இந்த சீரியலை தொடர்ந்து காயத்ரி ஜீ தமிழில் நடித்து வருகிறார். புதியதாக விஜய் தொலைக்காட்சியில் தொடங்கப்பட்ட  கிழக்கு வாசல் தொடரில் நடிக்க இருப்பதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

ஆனால் இவர் அந்த தொடரில் இருந்து திடீரென விலகி விட்டார். காரணம் கால்ஷீட் பிரச்சனை தானாம். தற்போது கிழக்கு வாசல் தொடரில் அவருக்கு பதில் யார் நடிப்பார் என பெரிய கேள்வி எழும்பி இருந்தது. அவருக்கு பதில் பிரபல நடிகை தாரணி நடிக்க இருப்பதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *