அட கடவுளே .. பிரபல இயக்குனர் மா ர டைப் பினால் தீ டீ ரெ ன்று ம ர ணம் !! க டும் அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்களும் திரையுலகமும் ..!!

Uncategorized

அட கடவுளே .. பிரபல இயக்குனர் மா ர டைப் பினால் தீ டீ ரெ ன்று ம ர ணம் !! க டும் அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்களும் திரையுலகமும் ..!!

தற்போது பாரதிராஜா நடிப்பில் கடைமடை என்னும் பெயரில் கிராமத்து படம் ஒன்றை இயக்கும் முயற்சியில் ஈடுபட்டு வந்தார். இந்நிலையில் நேற்று முன்தினம் இரவு தி டீ ரெ ன்று மா ர டைப் பு ஏற்பட்டு சென்னையில் கா ல மா னார். அதை தொடர்ந்து இயக்குனர் சித்துவின்

உ ட ல் அவரது சொந்த ஊரான சிவகிரிக்கு கொண்டு வரப்பட்டு பொதுமக்கள் அ ஞ் ச லி க்கு வைக்கப்பட்டது. இவரின் உ ட லுக்கு சினிமா மற்றும் சின்னத்திரையை பிரபலங்கள், பொதுமக்கள் என பலரும் அ ஞ் சலி செலுத்தினர். பின்னர் இயக்குனர் சித்துவின் உ டல் அ ட க்கம் செய்யப்பட்டது.

கடைசியாக இவர் நடித்த திரைப்படம் பனை. இப்படத்தை இவரது உடன்பிறந்த சகோதரர் பொன். ஆதி ஆறுமுகம் தான் இயக்கி உள்ளார். இப்படம் ரிலீசுக்கு தயாராகி வரும் நிலையில், சித்து ம ர ண ம டை ந்திருப்பது அப்படக்குழுவினரை க டு ம் சோ க த் தை ஆழ்த்தி உள்ளது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.