புற்றுநோயால் போராடி வந்த அங்காடித் தெரு பட நடிகை சிந்து இன்று திடீர் மரணம்!! அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் அங்காடித்தெரு என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் நடித்து பிரபலமான நடிகை சிந்து இவர் புற்றுநோயினால் அதிகம் பாதிக்கப்பட்டிருந்தார். மேலும் இவர் இன்று அதிகாலை உயிரிழந்திருக்கிறார். வசந்த பாலன் இயக்கத்தில் வெளியாகி மாபெரும் வெற்றி பெற்ற திரைப்படம் அங்காடித் தெரு.

இந்த படத்தில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்ததன் மூலம் பிரபலமானவர் நடிகை சிந்து. இவருக்கு 2020ஆம் ஆண்டு புற்றுநோய் இருப்பது தெரிந்து அறுவை சிகிச்சை செய்து தனது மார்பகங்களை அகற்றி பல வைத்தியங்கள் செய்து வந்தார்.

ஆனால் இவர் இந்த நோயில் இருந்து மீள முடியாமல் தன்னை எத்தனையோ முறை விஷ ஊசி போட்டு கொன்னுடுங்க என்றும் பல தடவை கதறி இருக்கிறார். இவர் இந்த நோயால் பெரும் அவதிப்பட்டு வந்த நிலையில் இன்று அவரின் உயிர் பிரிந்திருக்கிறது. நடிகை சிந்து இன்று அதிகாலை 2.15 மணியளவில் ’அங்காடி தெரு’ சிந்து இயற்கை எய்தினார் என்ற தகவலை நடிகை கொட்டாச்சி தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவிட்டிருக்கிறார்.

மேலும் அந்த பதிவில் இன்று அதிகாலை 2.15 அளவில் திரைப்பட நடிகை அங்காடி தெரு சிந்து இயற்கை எய்தினார். அவர் ஆன்மா சாந்தியடைய இறைவனை வேண்டுகிறேன். என பதிவிட்டிருந்தார். இவரின் மறைவிற்கு ரசிகர்களும், திரைப்பிரபலங்களும் இரங்கல் தெரிவித்து வருகின்றனர்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *