இரண்டாவது திருமணத்திற்கு ரெடியாகும் பிரபல விஜய் டிவி நடிகை!! அட இவரா? யார் அந்த நடிகை தெரியுமா??

சினிமா

தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் நிகழ்ச்சிகள், சீரியல்கள் எல்லாம் மக்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. இதன் காரணமாக ஒவ்வொரு சேனலும் போட்டி போட்டுக் கொண்டு தங்களுடைய சேனல்களில் வித்யாசமான தொடர்களையும், நிகழ்ச்சிகளையும் ஒளிபரப்பி வருகின்றனர்.

மேலும் சினிமா பிரபலங்களை விட சீரியல் நடிகர்களும், நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கும் தொகுப்பாளர்களுக்கும் பிரபலமாகி விருக்கின்றனர். அந்த வகையில் தமிழ் தொலைக்காட்சிகளில் ஒளிபரப்பாகும் நிகழ்ச்சிகள் மூலம் பல தொகுப்பாளர்கள் மக்களுக்கு பரிச்சயமானவர்கள் பல பேர் உள்ளனர். அந்த வரிசையில் பல நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கி தொகுப்பாளினியாக மக்கள் மத்தியில் பிரபலம் அடைந்தவர் டிவி ரம்யா.

விஜய் டிவி ரம்யா தனது தனித்துவமான ஸ்டைலின் மூலம் மக்கள் மனதை கவர்ந்தவர். விஜய் டிவியில் பல ஷோக்களை தொகுத்து வழங்கியுள்ளார். திரை வாழ்க்கையில் இப்படி இருந்தாலும் அவருக்கு சொந்த வாழ்க்கை சரியாக அமையவில்லை. கணவருடன் ஏற்பட்ட கருத்து  வேறுபாடு காரணமாக கணவரிடமிருந்து பிரிந்து தனியாக வாழ்ந்து கொண்டிருக்கிறார்.

தற்போது தனியார் ஊடகத்திற்கு பேட்டியளித்த விஜய் டிவி ரம்யா மனம் விட்டு பேசியுள்ளார். அந்த நேர்காணலின் போது உங்களுக்கு என்ன மாதிரி பையன் பிடிக்கும் என கேள்வி கேட்ட போது எனக்கு கருப்பு சிவப்புனு எந்த பாகுபாடும் இல்லை. நல்ல மனுஷனா இருந்தா மட்டும் போதும்னு கூறியுள்ளார்.

ஏற்கனவே திருமணமாகிய ரம்யாவுக்கு அந்த திருமண சரியான முறையில் அமையவில்லை. இவர்கள் இருவருக்கும் இடையில் கருத்து வேறுபாடு நிலவியதாக சொல்லபட்டது. தற்போது தளபதி 64 ல் நடித்து வரும் ரம்யா தற்போது இரண்டாவது திருமணத்திற்கு பச்சை சிக்னல் கொடுத்துள்ளது ரசிகர்கள் மத்தியில் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *