எங்க கல்யாண வாழ்க்கை 3 மாசம் கூட தாண்டாதுனு கிண்டல் பண்ணாங்க… நாங்க சேர்ந்து வாழ வாய்ப்பே இல்லனு மோசமா பேசுனாங்க… அதற்க்கெல்லாம் பதிலடி கொடுத்த ரவீந்தர்…!!

சினிமா

சின்னத்திரையில் பல சீரியல்களில் நடித்து பிரபலமானவர் வி ஜே மகாலட்சுமி. இவர் முதலில் விஜேவாக தன்னுடைய கெரியரை ஆரம்பித்த மகாலட்சுமி தற்போது நடிகையாக ஏராளமான ரசிகர்களை கவர்ந்துள்ளார். இவர் பிரபல தயாரிப்பாளர் ரவீந்தர் சந்திரசேகரை திருமணம் இரண்டாம் திருமணம் செய்துள்ளார்.

இவர்களுக்கு கடந்த செப்டம்பர் 1 ம் தேதி திருமணம் நடந்துள்ளது. இவர்களின் திருமண புகைப்படம் வெளியானதிலிருந்து பிரபலமான ஜோடியாக இருவரும் மாறியுள்ளார்கள். திருமணம் ஆகி ஒரு வருடம் ஆகி விட்டது. இவர்களுடைய திருமணம் அப்போது சோஷியல் மீடியாவில் பரபரப்பாக பேசப்பட்டு வந்தது.

மேலும் இவர்கள் இருவரும் என்ன விமர்சனம் வேண்டுமானாலும் வரட்டும். என எதை பற்றியும் கவலைப்படாமல் அந்த ஜோடி ஹனிமூனை கொண்டாடி வந்தனர். அதுமட்டுமின்றி நிறை பேர் இவர்களை ஒரு மாதம் கூட தாங்காது விரைவில் பிரிந்து விடுவார்கள் என்றெல்லாம் கிண்டல் செய்தார்கள்.

அதற்கெல்லாம் பதிலடி கொடுக்கும் வகையில் ரவிந்தர் தனது முதல் திருமணம் நாளன்று ஒரு பதிவை வெளியிட்டுள்ளார். என்ன கூறியுள்ளார் என்று இந்த வீடியோவை முழுசா பாருங்க…

வீடியோ இதோ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *