நடிகர் கிரேசி மோகன் எப்படி உயிரிழந்தார் தெரியுமா? அடப்பாவமே கடைசி காலத்தில் அவருக்கு இப்படி ஒரு கஷ்டம் வரணுமா??

சினிமா

நடிகர் கிரேசி மோகன் ஒரு காமெடி நடிகராக அறிமுகமானார். ஆனால் இவர் உண்மையிலேயே கதையாசிரியர் என்பது பலருக்கும் தெரியாத ஒரு உண்மை. இவர் சென்னையில் உள்ள அண்ணா யுனிவர்சிட்டியில் மெக்கானிக்கல் இன்ஜினியர் படித்தார். மேலும் 1922 ஆம் ஆண்டு இந்த கல்லூரியில் தமிழ் மன்றத்திற்கான ஒரு கதை எழுதி நாடகத்தை அரங்கேற்றியுள்ளார்.

அந்த கதையை பாராட்டிய நடிகர் கமல்ஹாசன் அவருக்கு பரிசு வழங்கினார். அன்றிலிருந்து கிரேசி மோகன் கதையாசிரியர் ஆக மாறி விட்டார். அதன் பின் இவர் எழுதிய 30 நாடகங்கள் 6000 முறை மேடையேறி உள்ளார். பல படங்களுக்கு இவர் டயலாக்கும் எழுதி உள்ளார்.

மேலும் அதில் சதிலீலாவதி, காதலா காதலா, இந்தியன், அவ்வைசண்முகி, தெனாலி, பஞ்ச தந்திரம் மற்றும் வசூல் ராஜா எம்.பி.பி.எஸ் போன்ற படங்களுக்கு இவர் டயலாக்கை எழுதி உள்ளார்.  பல படங்களுக்கு இவர் கதை மற்றும் திரைக்கதை வசனம் எழுதியுள்ளார்.

இவருக்கு அர்ஜுன் என்ற ஒரு மகன் இருக்கிறார். கடந்த 2003ஆம் ஆண்டு ஹரிதா என்ற பெண்ணுடன் திருமணம் ஆனது. இந்தத் திருமணத்திற்கு பல திரைப் பிரபலங்கள் கலந்துக்கொண்டுள்ளனர். தற்போது ஒரு சில சீரியல்களில் நடித்துக் கொண்டும் சில நாடகங்களுக்கு கதை எழுதி கொண்டு வருகிறார் காமெடி நடிகர் கிரேசி மோகன்.

மேலும் அதனை தொடர்ந்து தற்போது சிறிது காலமாக நடிகர் கிரேசி மோகன் உடல் நலக்குறைவால் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்தார். 2019ஆம் ஆண்டு ஜூன் 10 அன்று மாரடைப்பு காரணமாக சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்துள்ளார்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *