அட கடவுளே பிரபல முன்னணி நடிகை தீ டீ ரெ ன் று தூ க் கி ட் டு த ற் கொ லை .. வெளியான தகவலை கேட்டு க த றி க த றி அ ழு ம் ரசிகர்களும் பிரபலங்களும் ..!!!

சினிமா

அட கடவுளே பிரபல முன்னணி நடிகை தீ டீ ரெ ன் று தூ க் கி ட் டு த ற் கொ லை .. வெளியான தகவலை கேட்டு க த றி க த றி அ ழு ம் ரசிகர்களும் பிரபலங்களும் ..!!!

சென்னை விருகம்பாக்கத்தில் வசித்து வந்தவர் தீபா என்கிற ஜெஸி பவுலின். 29 வயதான அவர் வாய்தா படத்தில் ஹீரோயினாக நடித்திருந்தார்.மேலும் மிஷ்கின் இயக்கத்தில் விஷால் நடிப்பில் வெளியான துப்பறிவாளன் படத்தில் சிறு கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார்.

இந்நிலையில் நேற்று மதியம் ஆந்திர மாநிலம் சித்தூரில் உள்ள அவருடைய சகோதரர் ரமேசின் செல்போன் எண்ணை ஆண் நண்பர் பிரபாகரன் என்பவர், தொடர்பு கொண்டு, மின் வி சி றி யி ல் தீபா தூ க் கி ட் டு த ற் கொ லை செய்ததாக தெரிவித்துள்ளார்.இ ச் ச ம் ப வ ம் குறித்து வி சா ர ணை யை மேற்கொண்ட கா வ ல் து றை யி ன ர் க ள் ப ல தி டு க் கி டு ம் த க வ ல் க ள் வெளியானது.

தீபா த ற் கொ லை செய்வதற்கு முன்பாக கடிதம் எழுதியுள்ளார். இந்த கடிதத்தை கைப்பற்றி போ லீ சா ர் தீ வி ர வி சா ர ணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.அதில், தான் ஒருவரை உ யி ரு க் கு உ யி ரா க காதலித்தேன் என்றும், ஆனால் தன் காதல் கை க் கூ ட வி ல் லை என்பதால், இந்த உலகத்தை வி ட்டு பி ரி ந் து செல்வதாகவும், தன் சா வு க்கு யாரும் காரணம் இல்லை என எழுதியுள்ளார்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.