இறந்த நடிகர் மாரிமுத்துவின் மனைவி தாலியை என்ன செய்திருக்கிறார் தெரியுமா?? அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

எதிர்நீச்சல் சீரியல் நடிகர் மாரிமுத்து சில தினங்களுக்கு முன் மாரடைப்பால் மரணம் அடைந்தார். அவர் இதற்கு முன் இயக்குனராக சில படங்கள் இயக்கி இருக்கும் நிலையில் தற்போது நடிப்பில் மட்டும் கவனம் செலுத்தி வந்தார்.

நடிகர் மாரிமுத்துவுக்கு சினிமா மற்றும் சின்னத்திரை பிரபலங்கள் பலரும் நேரில் சென்று அஞ்சலி செலுத்தினர். அவரது சொந்த ஊரில் உடல் தகனம் செய்யப்பட்டது. மாரிமுத்து குடும்ப வழக்கப்படி அவரது மனைவி தாலியை கழற்றி அவரது போட்டோ முன்பு தொங்க விட வேண்டுமாம்.

ஆனால் அவர் மனைவி வேறு ஒரு முடிவை தற்போது எடுத்திருப்பதாக தகவல் பரவி வருகிறது. மாரிமுத்து நினைவாக அந்த தாலியை செயின் போல தொடர்ந்து அணிய அவர் முடிவெடுத்து இருப்பதாக தகவல் பரவி வருகிறது. இந்த தாவல் தான் தற்போது வைரலாகி வருகிறது…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *