குக் வித் கோமாளி சிவாங்கியா இது? என்னம்மா இப்படி மாறிடீங்க… வெளியான வீடீயோவை பார்த்து சிவாங்கியா என அதிர்ச்சியான ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

ஸ்டார் விஜய்யில் ஒளிபரப்பான சூப்பர் சிங்கர் 7 ல் கலந்துக்கொண்டுள்ளார்.  அதன் பின் இவர் 2020 ஆம் ஆண்டில் நகைச்சுவை-சமையல் நிகழ்ச்சியான குக்கு வித் கோமாலியில் கோமாளியாக கலந்துக்கொண்டார்.

குக் வித் கோமாளி 3 சீசன்களில் கோமாளியாக கலந்து மிக பிரபலமானார். அதை தொடர்ந்து சீசன் 4 ல் குக்காக கலந்துக்கொண்டு சமையலில் அசத்தி வந்தார். அதுமட்டுமின்றி ஒரு சில படங்களில் பாடியும் வந்த சிவாங்கி நடிகர் சிவகார்த்திகேயனின் டான் படத்தில் முக்கிய ரோலில் நடித்துள்ளார்.

மேலும் இவர் கிடைக்கும் நேரத்தில் போட்டோஷூட் எடுத்து இணையத்தில் பகிர்ந்து வரும் சிவாங்கி தற்போது இது வரை இல்லாத அளவில் போட்டோஷுட் எடுத்து வெளியிட்டுள்ளார். வீடியோவை பார்த்து ரசிகர்கள் சிவாங்கியா இது என்று ஆச்சரியமாகியுள்ளனர்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *