பாத்தாலே எதோ பண்ணுதே !! சேலையில் க வர்ச்சி போஸ் கொடுத்து இணையத்தில் வீடியோவை வெளியிட்டு இ ளசுகளை சூடேற்றிய அனிகா !!

சினிமா

நடிகை அனிகா சுரேந்திரன் குழந்தை நட்சத்திரமாக மலையாளத்தில் அறிமுகமானார்.அதையடுத்து தமிழில் என்னை அறிந்தால் படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார்.அதையடுத்து மிருதன், நானும் ரவுடி தான், விஸ்வாசம் ஆகிய படங்களில் நடித்தார்.

Copyright tamil.news18.com

 

அஜித் நடிப்பில் உருவான ” என்னை அறிந்தால் ” படத்தில் அஜித்தின் மகளாக நடித்து தமிழில் அறிமுகமானார் நடிகை அனிகா . அதைத்தொடர்ந்து அனிகா நானும் ரவுடி தான், மிருதன், விஸ்வாசம், என பல படங்களில் நடித்துள்ளார் . படங்கள் மட்டும்மில்லாமல் WebSeries , ShortFilms என பல Platformகளில் நடித்து வருகிறார் .

சமீபத்தில் கூட ” Queen Web Series ” நடித்திருந்தார் பேபி அனிகா .தமிழ் மட்டுமின்றி மலையாளத்திலும் இவருக்கு நல்ல வரவேற்பு இருக்கிறது. வயதோ 16 ஆனால் கவர்ச்சிக்கு கொஞ்சம் கூட மிச்சம் வைக்காமல் கவர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியீட்டுவருகிறார் .

அந்த வகையில் தற்போது சேலை கட்டி பலவிதமாக போஸ் கொடுத்து வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டு ரசிகர்களை சூடேற்றியுள்ளார். தற்போது சேலை கட்டி பலவிதமாக போஸ் கொடுத்து வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டு ரசிகர்களை சூடேற்றியுள்ளார்.

 

Copyright www.cinekoothu.com

 

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *