நாயகன் படத்தில் நடிகர் கமலின் இரண்டாவது மகளாக நடித்த குழந்தையா இது? நம்பவே முடியல… அதுவும் இந்த நடிகையா? யாருன்னு நீங்களே பாருங்க…!!

சினிமா

தமிழ் திரையுலகில் இன்று வரை பெயர் சொல்ல கூடிய ஒரு படம் தான் நடிகர் கமல் நடிப்பில் வெளியான ‘நாயகன்’ படம். இந்த திரைப்படம் தமிழ் மட்டுமல்லாது இந்தி, தெலுங்கிலும் பெரும் வெற்றி பெற்றது. இதில் கமலின் முதல் மகளாக நடித்தவர் கார்த்திகா. இந்நிலையில், “நாயகன்” படத்தில் நடிகர் கமல்ஹாசனுக்கு இரண்டாவது மகளாக நடித்தவர், வேறு யாரும் இல்லை. பிரபல நடிகை வினோதினி.

மேலும் மும்பையில் தாதாவாக அசத்திய வரத்ராஜ் முதலியாரின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்டு இயக்குனர் மணிரத்தினம் எடுத்த நாயகன் படம் மூன்று தேசிய விருதுகளையும் குவித்தது.

இதில் நடிகர் கமலின் இரண்டாவது மகளாக சாரா என்னும் கேரக்டரின் நடித்தது வினோதினியாவார். ஹீரோயின் குணச்சித்திரப் பாத்திரம், சின்னத்திரை என கலக்கு, கலக்கிய நடிகை வினோதினி குடும்பத்தை பார்த்துக் கொள்ளும் பொறுப்பால் சினிமாவுக்கு முழுக்குப் போட்டவர்.

மேலும் தற்போது வாய்ப்பு கிடைத்தால் மீண்டும் நடிக்க தயார். குழந்தைகளும் வளர்ந்து விட்டார்கள் தற்போது சின்னத்திரையில் நடித்து வருகிறார். நடிகை வினோதினி…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *