திருமணம் ஆகி 11 வருடங்களுக்கு பிறகு மீண்டும் தனது மகன் கண் முன்னாள் இரண்டம் திருமணம் செய்து கொண்ட பிரபல நடிகர்!! புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ச்சியான ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

திரையுலகை பொறுத்தவரை ஒரு திரைப்படத்திற்கு மிக முக்கியமான ரோல் என்றால் அது வில்லன் கதாபாத்திரம் தான். அந்த வகையில் படத்தில் இவர் நடித்தால் நன்றாக இருக்கும் என்று நடிகர், இயக்குநர், தயாரிப்பாளர்கள் தேர்வு செய்வது நடிகர் பிரகாஷ் ராஜ் தான்.

மேலும் இவர் தமிழ், கன்னடம், தெலுங்கு, இந்தி போன்ற பல மொழிகளில் படங்கள் நடித்துள்ளார். இவர் வில்லன் மற்றும் குணச்சித்திர கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளார். அதுமட்டுமின்றி இவர் முன்னணி நடிகர்களுக்கு இணையான நடித்து வருகிறார். இவர் கடந்த 1994ல் நடிகை லலிதா என்பவரை திருமணம் செய்துக்கொண்டார்.

திருமணம் ஆகி இவர்களுக்கு இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர். அதன் பின் இவர்கள் இருவருக்கும் கருத்து வேறுபாடு காரணமாக விவாகரத்து பெற்று பிரிந்து விட்டனர். முதல் மனைவியின் குழந்தைகளை இவர் தான் பார்த்து வருகிறார். அதன் பின் இவர் அடுத்த ஆண்டே போனி வர்மா என்பவரை காதலித்து இரண்டாம் திருமணம் செய்துக்கொண்டார்.

இவர்கள் இருவருக்கும் திருமணம் ஆகி ஒரு மகன் இருக்கிறார். தற்போது திருமணமாகி 11 ஆண்டுகள் நிறைவடைந்த நிலையில் அதை கொண்டாடியுள்ளார். குழந்தைகள் முன்னிலையில் மீண்டும் திருமணம் செய்துக்கொண்டு மகிழ்ச்சியை தெரிவித்துள்ளார்.

இவரது மகன் திருமணம் எப்படி நடந்தது பார்க்க வேண்டும் என்று ஆசைப்பட்டதாகவும் மீண்டும் என் மகனுக்காக திரும்பவும் திருமணம் செய்து கொண்டோம் என்று கூறி டிவிட்டர் பதிவில் புகைப்படத்தோடு வெளியிட்டுள்ளார்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *