பிக்பாஸ் சீசன் 7-ல் பங்கேற்க போகும் 18 போட்டியாளர்கள் இவர்கள் தான்… இறுதி பட்டியல் இதோ…!!

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்சியான விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் அனைத்து நிகழ்ச்சிகளும் மக்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது.  அதிலும் குறிப்பாக பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சிக்கு என்று தனி ரசிகர்கள் பட்டாளமே உள்ளது.

மேலும் கடந்த இரண்டு மாதங்களுக்கு முன் பிக்பாஸ் சீசன் 7 பணிகள் துவங்கி விட்ட நிலையில் கமல்ஹாசன் அடுத்தடுத்து திரைப்படங்களில் பிசியாக நடித்து வந்ததால் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி துவங்குவதில் சற்று தாமதமாகி விட்டது.

மேலும் இந்த நிகழ்ச்சியின் 7 சீசன் இன்று கோலாகலமாக தொடங்க உள்ளது. இதுவரை இல்லாத வகையில் இரண்டு வீட்டுடன் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி ஒளிபரப்பாக உள்ளதாக ஏற்கனவே கூறிய நிலையில் இதில் போட்டியாளராக பங்கேற்க போவது யார் என்பது குறித்த எதிர்பார்ப்பு ரசிகர்கள் மத்தியில் அதிகமாகவே உள்ளது…

மேலும் இந்நிலையில் தற்போது இந்த சீசனில் கலந்துக்கொள்ள போகும் போட்டியாளர்கள் யார் யார் என்பது குறித்த லிஸ்ட் வெளியாகியுள்ளது.

அந்த வகையில் போட்டியாளர்களாக யுகேந்திரன் வாசுதேவன், ரவீனா தாஹே, பூர்ணிமா ரவி, கூல் சுரேஷ், வினுஷா தேவி, மணி சந்திரா, பிரதீப் அந்தோணி, நிக்ஷன், மாயா கிருஷ்ணன், அக்ஷயா உதயகுமார், ஜோவிகா,  ஐசு டான்சர், சரவண விக்ரம், அனன்யா எஸ் ராவ், விஜய் வர்மா, விஷ்ணு விஜய், பாவா செல்லதுரை. விசித்ரா இந்த போட்டியாளர்கள் இந்த பிக்பாஸ் சீசன் 7ல் கலந்துகொள்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *