மாஸாக என்ட்ரி கொடுத்த ஆதி குணசேகரன்!! எதிர்நீச்சல் சீரியலில் வெளியான பரபரப்பான ப்ரொமோ காட்சி…!!

சினிமா

பிரபல ரிவியில் ஒளிபரப்பாகும் எதிர்நீச்சல் சீரியலில் பல திருப்பங்கள் அரங்கேறி வருகின்றது. சமீபத்தில் எதிர்பாராத விதமாக ஆதிரை கரிகாலன் திருமணம் நடைபெற்றுள்ளது. பெண்களின் அடிமை தனத்தை மையமாக எடுக்கப்பட்டுள்ள இந்த சீரியல் பெண்கள் மட்டுமின்றி ஆண்களும் அவதானித்து வருகின்றனர்.

மேலும் மற்றொரு புறம் வீட்டில் அப்பத்தாவின் சொத்து பிரச்சனையும் சென்று கொண்டிருந்த நிலையில், அப்பத்தாவின் சொத்தில் 40 சதவீதம் ஷேர் ஜீவானந்தம் பெயரில் இருக்கின்றது. ஜீவானந்தம் ஈஸ்வரியின் காதலன் என்ற உண்மை பார்வையாளர்களுக்கு மட்டுமின்றி வீட்டில் அனைவருக்கும் தெரிய வந்துள்ளது.

சீரியல் பயங்கர எதிர்பார்ப்பில் சென்று கொண்டிருந்த தருணத்தில் சீரியலின் கதாநாயகன் குணசேகரன் திடீர் மாரடைப்பு ஏற்பட்டு மரணமடைந்தார். மக்களின் எதிர்பார்ப்பை அதிகரிக்கும் விதமாக கதையின் போக்கு பயங்கரமாக மாறியுள்ள நிலையில், குணசேகரன் இல்லாமல் சீரியலை அதிரடியாக எடுத்துச் செல்கின்றனர்.

குணசேகரன் இல்லாமல் தற்போது போர்க்களமாக மாறியுள்ள வீடு, தற்போது குணசேகரனின் வருகையால் எவ்வாறு மாறப்போகின்றது என்ற எதிர்பார்ப்பு அதிகரித்துள்ளது. இந்நிலையில் தற்போது வெளியாகியுள்ள ப்ரொமோ காட்சியில் குணசேகரன் வந்து இறங்கியுள்ளார்.

இந்த காட்சி இன்று ஒளிபரப்பாக உள்ளதால் ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பும் எகிறியுள்ளது. இன்று குணசேகரான களமிறங்கும் நபர் நடிகர் வேல ராமமூர்த்தி என்பதும் உறுதியாகியுள்ளது…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *