அடேங்கப்பா… பரதேசி படத்தில் நடித்த நடிகையா இவங்க? நிஜத்தில் இவர் இவ்வளவு அழகானவரா?? புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் தற்போது இருக்கும் சில இளம் நடிகைகளில் பேமஸான ஒரு நடிகை தான் வேதிகா. மேலும் இவருக்கு அதிகமாக பட வாய்ப்புகள் ஏதும் கிடைக்காமல் இருந்து வந்தன. கதாநாயகியாக நடித்தவர் சைடு நாயகியாக வாய்ப்பினை தேடி சுற்றி கொண்டிருக்கிறார். ஆரம்ப காலத்தில் விளம்பர படங்களில் நடித்து வந்தவர் அடுத்தடுத்து பல படங்களில் நடித்து வந்தார்.

மேலும் அவர் நடித்து வந்த படங்களுக்கு அடுத்து ஹிந்தியில் வாய்ப்புகள் வர தொடங்கின. ஹிந்தி சினிமாவில் ஒதுங்கிய நடிகை வேதிகா 1975 ஆம் ஆண்டு வெளியான ஜெய் சந்தோஷி மா என்ற படத்தின் ரீமேக் படத்தில் நடித்தார். ஆனால் படம் பெரிதாய் ஓடவில்லை. ஹிந்தி செட் ஆகாது என நினைத்து மீண்டும் தமிழ் சினிமாவுக்கே வந்தார். நடிகர் சிம்புவுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடித்து வெளியான காளை திரைப்படம் எதிர்மறையான விமர்சனங்களை பெற்று மண்ணை கவ்வியது.

படம் போனால் என்ன ஒரு நடனம் போதும் என அவர் அந்த படத்தில் ஆடிய நடனம் மக்களிடையே பெரிதாக பேசப்பட்டது. அதன் பின் வெளியான பரதேசி படம் தான் வேற எந்த படத்தினை பற்றியும் யோசிக்காமல் இந்த படம் தான் நம்மை காப்பாற்றும் என நினைத்து அதில் நடித்தார். அப்படி அந்த படத்தில் எந்த ஒரு அழகிற்கும் இடம் இல்லை என்றாலும் கூட நடித்து முடித்து இருந்தார்.

அந்த திரைப்படத்தில் அங்கம்மா என்ற கதாபத்திரத்தில் அவரது நடிப்பைப் பற்றி விமர்சகர்கள் பல வகையில் நன்றாக விமசித்தனர். டைம்ஸ் ஆப் இந்தியாவின் விமர்சகர், தன்னை அழகாகக் காட்டி கதாபாத்திரங்களில் நடித்த பின் இந்த படத்தில் ஒரு பழங்குடி இனம் மக்களில் ஒரு பெண்ணாக தோன்றுவார். அப்படியே அந்த கதாபாத்திரத்தை உரித்து வைத்திருந்தார். வேறு யாரும் இந்த அளவிற்கு சிறப்பாக நடிக்க முடியாது என பேர் வாங்கினார்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *