விடா முயற்சி திரைப்பட சூட்டிங் ஸ்பாட்டில் திடீரென உயிரிழந்த இயக்குநர்… அதிர்ச்சியில் திரையுலகம்…!!

சினிமா

திரையுலகில் இயக்குநரும், நடிகருமான மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் தயாராகி வரும் புதிய திரைப்படம் ‘விடாமுயற்சி’ இந்த படத்தில் அஜித் குமார் கதையின் நாயகனாக நடிக்கிறார். இவருடன் த்ரிஷா, ஆரவ், பொலிவுட் நடிகர் சஞ்சய் தத் போன்ற பல பேர் நடிக்கிறார்கள்.

மேலும் இவர்களுடன் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க நடிகை ரெஜினா கசான்ட்ரா ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டிருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகி இருக்கிறது.‌ இந்த திரைப்படத்தை லைக்கா புரொடக்ஷன்ஸ் சார்பில் தயாரிப்பாளர் சுபாஸ்கரன் பிரம்மாண்ட பொருட் செலவில் தயாரிக்கிறார்.

விடாமுயற்சி படத்தின் முதற்கட்ட படப்பிடிப்பானது இந்த மாதத்தில் தொடங்கி வருகிறது. இதற்காக படத்தின் இயக்குநர் மகில் திருமேனி, நடிகர் அஜித் மற்றும் கலை இயக்குநர் மிளன் என மிக முக்கியமானவர்கள் மட்டும் சென்றனர். இன்றைய படப்பிடிப்பு இன்று காலை தொடங்கிய போது சூட்டிங் ஸ்பாட் பணியில் ஈடுபட்ட போது திடீரென கலை இயக்குநர் மிளன் அவர்களுக்கு மாரடைப்பு ஏற்பட்டு உயிரிழந்துள்ளார்.

அஜித்தின் ஃபேவரட் கலை இயக்குநர் என கருதப்படுபவர் மிளன். இந்த தகவல் தற்போது தமிழ் சினிமாவை மிகவும் துயரத்தில் ஆழ்த்தி இருக்கின்றது. அதோடு படப்பிடிப்பும் தற்காலிகமாக நிறுத்தப்பட்டுள்ளது…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *