மாதம் தவறாமல் கஷ்டப்பட்டு பணம் அனுப்பிய முதியவர்… ரசீதில் இருந்த முகவரியை பார்த்த அதிகாரிக்கு காத்திருந்த அதிர்ச்சி… என்னவென்று தெரியுமா??

வைரல் வீடியோ

காலையில் எழுந்ததும் அலுவலகம் செல்ல தயாராகிக் கொண்டிருந்தான் சேகர். இவரது மனைவி கணவனுக்கு பிடித்த உணவை சமைக்க வேண்டும் என்பதற்காக வே க வே கமாக சமைத்துக் கொண்டிருந்தால். ஆனால் தினமும் செல்லும் நேரத்தி விட சற்று முன்னதாக செல்ல புறப்பட்டான்.

இதை பார்த்த மனைவி ஏன் இவ்வளவு சிக்கிரமாக் செல்கிறீர்கள் என்று கேட்டால் அதற்கு கணவன் அலுவலகத்தில் வேலை இருப்பதாக கூறிக்கொண்டே செல்கிறான். மனைவி நேற்றே சொல்லி இருந்தால் விரைவாக சமைத்திருப்பேன் சரி கொஞ்ச நேரம் இருங்கள் சமையல் முடிய போகுது சாப்பிட்டு விட்டு கிளம்புக என்றால் மனைவி பிறகு என்ன நடந்தது தெரியுமா..

மேலும் இது குறித்து தெளிவாக தெரிந்துக்கொள்ள இந்த வீடியோவை பாருங்க..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *