விஜய் டிவி பாவம் கணேசன் சீரியல் நடிகைக்கு திருமணம் முடிந்து விட்டது… யார் அந்த நடிகை!! அழகிய ஜோடியின் புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

பிரபல விஜய் தொலைக்காட்சியில் ஏராளமான சீரியல்கள் ஒளிபரப்பாகி வருகிறது. அதில் ஒரு சில சீரியல்களில் மக்கள் மனதில் நீங்கா இடம் பிடித்துள்ளது. அதுமட்டுமின்றி ஒரு சில சீரியல்கள் வந்த வேகம் தெரியாமல் போயிருக்கும். சில சீரியல்களின் கதையை தாண்டி அதில் நடித்தவர்கள் மட்டுமே நியாபகம் இருக்கும்.

அப்படி விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி ஓரளவிற்கு வரவேற்பு பெற்ற தொடர் தான் பாவம் கணேசன். இந்த சீரியலில் KPY நிகழ்ச்சி புகழ் நவீன் கதாநாயகனாக நடித்திருந்தார். 2021ம் ஆண்டு முதல் ஒளிபரப்பாகி வந்த இந்த தொடர் முடிந்து விட்டது.

இந்த தொடரில் நாயகனின் தங்கையாக நடித்தவர் தான் ஷிமோனா. தற்போது அவருக்கு கோயம்புத்தூரில் கிரண் என்பவருடன் திருமணம் நடந்துள்ளது. இவருக்கு சின்னத்திரை பிரபலங்கள் வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *