பிரம்மாண்டமாக நடந்த உமாபதி-ஐஸ்வர்யா திருமண நிச்சயதார்த்தம்… வெளியான புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகராக வளம் வந்தவர் நடிகர் அர்ஜுன். கடந்த 35 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் ஆக்‌ஷன் கிங்காக வலம் வருகிறார். கடந்த சில ஆண்டுகளாக ஹீரோவாக மட்டும் நடிக்காமல் வில்லன் மற்றும் குணச்சித்திர வேடத்திலும் நடித்து வருகிறார்.

மேலும் இறுதியாக விஜய் நடிப்பில் வெளியான லியோ படத்தில் வில்லனாக நடித்திருந்தார். இவரின் மூத்த மகளான ஐஸ்வர்யா பட்டத்து யானை படம் மூலமாக கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். அதன் பிறகு அவருக்கு பெரிதாக வாய்ப்புகள் வரவில்லை.

மேலும் இந்நிலையில் அண்மையில் இவருக்கு திருமணம் நடக்க உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியிருந்தன. தமிழ் சினிமாவின் மற்றொரு முன்னணி நடிகரான தம்பி ராமையாவின் மகன் உமாபதியோடு தான் ஐஸ்வர்யாவுக்கு திருமணம் நடக்க உள்ளதாக கடந்த சில மாதங்களாக தகவலகள் பரவி வந்தன.

இவர்கள் இருவரும் நீண்ட காலமாக காதலித்து வந்த நிலையில் தற்போது பெற்றோர் சம்மதத்தோடு திருமணம் செய்துக்கொண்டனர். இந்நிலையில் தற்பொழுது இருவருக்கும் திருமண நிச்சயதார்த்தம் நடந்துள்ளது. இது குறித்த புகைப்படங்கள் வெளியாகியுள்ளது. இந்த தம்பதியினருக்கு ரசிகர்கள் வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து வருகின்றனர்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *