சற்றுமுன் உடல்குறைவால் நடிகர் விஜயகாந்த் தி டீர் ம ரண ம்!! பே ரதி ர்ச்சி யில் திரையுலகம்…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் கேப்டன் என்று அழைக்கும் அளவுக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் மிகவும் பிரபலமானவர் தான் நடிகர் விஜயகாந்த். இவருக்கென்று தனி ரசிகர் பட்டாளமே உள்ளது. புரட்சிகரமான வசனங்கள், கால்களால் எகிறி அடிக்கும் வித்தியாசமான ச ண்டை க் காட்சிகள் என தனக்கென தனி அடையாளத்தை உருவாக்கினார்.

விஜயகாந்தின் ஆக்‌ஷன் காட்சிகளுக்காகவே பல படங்கள் வெற்றி விழா கொண்டாடின. சினிமாவைப் போல ரியல் லைஃபிலும் ஹீரோவாகவே வலம் வந்தார் . சினிமாவில் இருந்து அரசியலுக்கு வந்தவர், ஆரம்ப காலத்தில் அங்கேயும் தனக்கான தனி முத்திரை பதித்தார்.

மேலும் கடந்த சில ஆண்டுகளாக உடல்நிலை சரியில்லாத காரணத்தால் சினிமா, அரசியலில் தலை காட்டாமல் ஓய்வெடுத்து வந்தார். இந்த நிலையில் தேமுதிக இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் அவருக்கு கொ ரோ னா தொ ற்று  உறுதியாகியுள்ளதாக தகவல் வெளியானது.

இதனை அடுத்து தற்பொழுது விஜயகாந்த் இ றந் துள்ள தாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இந்த தகவலை கேட்ட ரசிகர்கள் பே ரதி ர்ச்சி யில் உள்ளனர்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *