சிறகடிக்க ஆசை சீரியல் நடிகை ரோகினியின் நிஜ குடும்பத்தை பார்த்துள்ளீர்களா? அட இவரின் கணவர் இந்த பிரபலமா??

சினிமா

விஜய் தொலைக்காட்சியில் சூப்பர் ஹிட் சீரியலாக ஒளிபரப்பாகி வரும் சீரியல் தான் சிறகடிக்க ஆசை. இந்த சீரியலில் முத்து மீனா ஜோடியை மையமாக வைத்து மிகவும் விறுவிறுப்பாக போய்க்கொண்டிருக்கிறது. அவர்களை தொடர்ந்து அடுத்த மிகவும் பிரபலமாக திகழ்ந்து வருபவர்கள் தான் சல்மா.

இவர் அந்த சீரியலில் ரோகிணி என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார். இவரை பார்த்து இவருக்கு திருமணம் ஆகி இருக்காது என்று நினைத்துக் கொண்டிருந்தார்கள். ஆனால் தி டீரெ ன்று அவர் தனது இணையதளத்தில் கணவர் மட்டும் மகனுடன் இருக்கும் படியான புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார்.

மேலும் இதனை பார்த்தவுடன் பலரும் உங்களுக்கு இவ்வளவு பெரிய மகன் இருக்கிறாரா என்று பலரும்  ஆ ச்சரி யமடை ந்துள் ளனர்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *