அடேங்கப்பா… சிவாஜி படத்தில் நடித்த அங்கவை சங்கவையா இவங்க… இந்த போட்டோல இருக்கிறது இவங்கன்னு சொன்னா நம்பவே முடியல.. புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

தமிழ் திரையுலகில் சூப்பர் ஸ்டார் என்ற இடத்தை அன்றிலிருந்து இன்று வரை அவரின் இடத்தை யாராலும் பிடிக்க முடியவில்லை. ரஜினிகாந்த்தின் மிகப்பெரிய பிரம்மாண்ட படமாக கருதப்படுவது சிவாஜி தி பாஸ் திரைப்படம் தான். 2007ம் ஆண்டில் இயக்குநர் சங்கர் இயக்கத்தில் ரஜினி நடிப்பில் வெளியான இப்படமும் மெகா சூப்பர் ஹிட் படமாகும்.

மேலும் அந்தப் படத்தில் வருகின்ற அனைத்து கதாபாத்திரங்களும் அனைவரும் ரசிக்கும் படி அமைத்தது தான் இப்படத்தின் மிகப்பெரிய வெற்றிக்கு காரணமாக அமைந்தது. குறிப்பாக சாலமன் பாப்பையாவின் மகள்களாக வரும் அங்கவை சங்கவை என்ற கதாபாத்திரங்கள் ரசிகர்களை பெருமளவு க வர் ந்த து.

அதே நேரத்தில் இந்த கதாபாத்திரங்கள் வைத்ததால் சில பிரச்சனைகளும் கூட இப்படக் குழுவிற்கு வந்தது. ஆனால் அவர்கள் உண்மையில் மிக அழகாக குறிப்பாக வெள்ளையாக இருப்பது பலரும் அறிந்திராத ஒன்று. படம் வெளியாகி 14 வருடங்கள் கழித்து தற்போது அவர்களின் புகைப்படங்களை இணையதளத்தில் வைரலாக ப ர வி வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *