முந்தானை முடிச்சு படத்தில் நடித்த க வர் ச் சி டீச்சரா இது?? ஆளே அடையாளம் தெரியாமல் எப்படியுள்ளார் பாருங்க… புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் 90 ஸ்களில் முன்னணி நடிகையாக வளம் வந்தவர் நடிகை ஊர்வசி. இவர் நடித்து அறிமுகமான திரைப்படம் முந்தானை முடிச்சு. இந்த படத்தில் நடிகை ஊர்வசி கதாநாயகியாக நடித்துள்ளார். மேலும் இந்த படத்தில் ஸ்கூல் டீச்சர் வேடத்தில் நடித்திருந்தவர் உன்னி மேரி.

தமிழ் சினிமாவில் ஒரு காலத்தில் முன்னணி இயக்குனர் மற்றும் நடிகராக வலம் வந்தவர் நடிகர் பாக்கியராஜ். இவரது இயக்கத்தில் பல படங்கள் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. அதில் ஒன்று தான், பாக்யராஜ், ஊர்வசி நடிப்பில் வெளியாகி பாக்ஸ் ஆபீஸில் பட்டையை கிளப்பிய முந்தானை முடிச்சு திரைப்படம்.

மேலும் இந்த படத்தில் ஒரு டீச்சர் கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தவர் தான் உன்னி மேரி. இந்திய சினிமாவில் நாயகியாகவும் குணசித்திர நடிகையாகவும் ஒரு காலத்தில் வளம் வந்துள்ளார்.

மேலும் இந்நிலையில் நடிகை உன்னி மேரி தனது 59 வயதில் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படத்தை பார்த்த பலரும் அட முந்தானை முடிச்சு படத்தில் நடித்த டீச்சரா இது என அ திர்ச் சியா கியு ள்ள னர். இணையத்தில் வெளியான புகைப்படம்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *