மெர்சல் பட நடிகை நித்யா மேனன் எப்படி உள்ளார் என்று தெரியுமா ?? ஆள் அடையாளமே தெரியலையே .. இதோ எப்படி உள்ளார் என்று நீங்களே பாருங்க ..!!

சினிமா

மெர்சல் பட நடிகை நித்யா மேனன் எப்படி உள்ளார் என்று தெரியுமா ?? ஆள் அடையாளமே தெரியலையே .. இதோ எப்படி உள்ளார் என்று நீங்களே பாருங்க ..!!

தென்னிந்திய தமிழ் சினிமாவில் வளர்ந்து வரும் நடிகையாக உள்ளவர் நடிகை நித்யா மேனன் , நடிகை நித்யா மேனன் தமிழில் “180” என்ற திரைப்படத்தில் நடிகர் சித்தார்த் ஜோடியாக அறிமுகமானவர் தான் நடிகை நித்யா மேனன். இந்த படத்தை தொடர்ந்து வெப்பம், மாலினி 22 பாளையங்கோட்டை, மெர்சல் போன்ற திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார் ,

தமிழ் சினிமாவின் பிரபாலமான நடிகைகளில் ஒருவராக மாறினார். சினிமாவில் வாய்ப்புகள் வந்ததும் அதே நேரத்தில் இவரது உடல் எடையும் கூடி குண்டாக மாறினார். இதனால், பட வாய்ப்புகள் குறைந்து விட்டது. நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு “சை-க்-கோ” படத்தில் நடித்திருந்தார் நடிகை நித்யா மேனன்.

மேலும்நடிகர் விஜய்யின் “மெர்சல்” உள்பட பல படங்களில் நடித்தவரான இவர், தற்போது ஜெயலலிதாவின் வாழ்க்கை வரலாறு கதையில் உருவாகும் தி அயர்ன் லேடி படத்தில் நடித்தார் , தற்போது ஆளே அடையாளம் தெரியாதது போல் எப்படி மாறிட்டாருனு பாருங்க , இந்த புகைப்படத்தை பார்த்து ரசிகர்கள் அ திர்ச்சி அடைந்து வருகின்றார்கள் .,

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *