அட பாவம் கணேசன் சீரியல் நடிகர்-க்கு குழந்தை பிறந்ததா ?? என்ன குழந்தை என்று தெரியுமா ?? இதோ வெளியான புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க ..!!!

சினிமா

அட பாவம் கணேசன் சீரியல் நடிகர்-க்கு குழந்தை பிறந்ததா ?? என்ன குழந்தை என்று தெரியுமா ?? இதோ வெளியான புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க ..!!!

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பான கலக்கப்போவது யாரு நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளராக பங்கேற்று ரசிகர்களிடம் பிரபலமானவர் நடிகர் நவீன். இவர் ஒரு சிறந்த மிமிக்ரி கலைஞரும் ஆவார். ஜோடி நம்பர் ஒன் சீசனில் நடன கலைஞராகவும் பங்கேற்றார். நடிகர் நவீன் தற்போது விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் ‘பாவம் கணேசன்’ சீரியலில் ஹீரோவாக நடித்துக் கொண்டு வருகிறார்.

இதில் அவரது நடிப்பய் பார்த்து ரசிகர்கள் பாராட்டி வருகின்றனர். இதைத்தொடர்ந்து அவர் ஒரு படத்தில் நடிக்க இருப்பதாகவும் தெரிவித்துள்ளார். இவர் 2018 ஆம் ஆண்டில் கிருஷ்ணகுமாரி என்ற மலேசியா பெண்ணை திருமணம் முடித்தார். இவர்களுக்கு சாய் கிருஷ்ணன் என்ற ஆண் குழந்தை உள்ளது.

இதை எடுத்து இரண்டாவது முறை கர்ப்பமான கிருஷ்ணகுமாரி தற்பொழுது பெண் குழந்தையை பெற்றுள்ளார். இதனை நடிகர் நவீன் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளார். தற்பொழுது நடிகர் நவீனுக்கு ரசிகர்கள் தங்களது வாழ்த்துக்களை கூறி வருகின்றனர்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.