பிரபல நடிகை அமலா பாலின் அம்மாவா இவங்க ?? அடேங்கப்பா இவ்வளவு ஸ்டைலாக இருக்காங்களே .. இதோ நீங்களே பாருங்க ..!!

சினிமா

பிரபல நடிகை அமலா பாலின் அம்மாவா இவங்க ?? அடேங்கப்பா இவ்வளவு ஸ்டைலாக இருக்காங்களே .. இதோ நீங்களே பாருங்க ..!!

பிரபல முன்னணி நடிகை அமலா பால் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ், மலையாளம் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் தோன்றுகிறார். ஹெப்புலி படத்தில் சுதீப்பிற்கு ஜோடியாக கன்னடத்தில் அறிமுகமானார். மலையாள மொழித் திரைப்படமான நீலத்தாமராவில் துணை வேடத்தில் தோன்றிய பிறகு, மைனாவில் தலைப்பு வேடத்தில் நடித்ததற்காக

அவர் குறிப்பிடத்தக்கவர்.பின்னர் வெளிவந்த திரைப்படங்கள், அவரை நட்சத்திர நடிகையாக உயர்த்தியது.பிரபல இயக்குனரான இயக்குனர் பிரபு சாலமன் இயக்கத்தில் வெளியான ஒரு ஹிட்டான திரைப்படம் தான் “மைனா”. மேலும், இந்த படத்தில் நடித்து தமிழ் திரையுலகில் பிரபலமானவர் தான் நடிகை அமலா பால் அவர்கள். பின்னர் பிரபலமான நடிகையான அமலா பால்,

தொடர்ந்து விஜய், விக்ரம், தனுஷ், என பல முன்னணி நட்சத்திரங்களுடன் இணைந்து நடித்து வந்தார்.இவர் நடிப்பில் ‘அதோ அந்த பறவை போல’ திரைப்படம் வெளியாகவுள்ளது, ஆனால் தற்போதுவரை அப்படத்தின் ரிலீஸ், குறித்து படக்குழு இன்னும் அ றிவி க்கவில்லை. இதனை தொடர்ந்து தற்போது புதிய படம் ஒன்றில் தயாரித்து நடித்து வருகிறார் நடிகை அமலா பால் அவர்கள்.

சமூக வலைத்தளங்களில் எப்போதும் ஆக்டிவாக இருக்கும் நடிகை அமலா பால் அவர்கள், தொடர்ந்து தன்னுடைய புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். அந்த வகையில் அவரின் அம்மாவின் செம ஸ்டைலாக போஸ் கொடுத்துள்ள புகைப்படத்தை அமலா பால் வெளியிட்டுள்ளார். இதோ சமூக இணையதளத்தில் வெளியான புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்கள்..

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *