அட கடவுளே தீடீரென ம ரு த்துவ ம னையில் அனுமதியான குஷ்பு !! அப்படி என்ன தன ஆனது ?? இதோ புகைப்படத்தை பார்த்து பே ர திர் ச்சியான ரசிகர்கள் ..!!!

சினிமா

அட கடவுளே தீடீரென ம ரு த்துவ ம னையில் அனுமதியான குஷ்பு !! அப்படி என்ன தன ஆனது ?? இதோ புகைப்படத்தை பார்த்து பே ர திர் ச்சியான ரசிகர்கள் ..!!!

பிரபல முன்னணி நடிகை குஷ்பு சுந்தர் ஒரு இந்திய நடிகை, அரசியல்வாதி, திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் ஆவார். அவர் தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடத் திரைப்படங்கள் தவிர, முக்கியமாக தமிழ் படங்களில் தனது படைப்புகளுக்காக அறியப்படுகிறார்.1980களில் குழந்தை நட்சத்திரமாக தன் திரைப்பட வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

பின்னர் திரைப்பட இயக்குனர் சுந்தர் சி.யை மணந்தார். தற்போது குணச்சித்திர வேடங்களில் நடித்து வருகிறார். தமிழ்த் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் தொகுப்பாளினியாகவும் நடுவராகவும் பணியாற்றி வருகிறார். பிரபல முன்னணி நடிகை குஷ்புகன்னடம், மலையாளம் போன்ற பிற மொழிப் படங்களிலும் நடித்து மக்களிடத்தில் பெரும் வரவேற்பை பெற்றார் .

அவர் கலர்ஸ் தமிழில் நடித்து வந்த சீரியல் சில வாரங்களுக்கு முன்பு தான் நிறைவடைந்தது. அடுத்து அவர் திரைப்படங்களில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார்.விஜய்யின் வாரிசு படத்தில் குஷ்பு நடிப்பதாக செய்தி முன்பு வந்த நிலையில் தற்போது அதை அவர் மறுத்திருக்கிறார்.

இந்நிலையில் இன்று பிரபல நடிகை குஷ்பூ ம ரு த் து வ ம னை யில் அட்மிட் ஆகி இருக்கும் போட்டோவை வெளியிட்டு பெரும் அ தி ர் ச் சி கொடுத்து இருக்கிறார். அவரது coccyx boneல் ச ர் ஜ ரி செய்திருக்கும் நிலையில் அவர் அடுத்த 2 நாட்களுக்கு முழு ரெஸ்டில் இருக்க போகிறாராம். வெளியான இந்த தகவலை கேட்டு க டு ம் சோ க த் தி ல் ஆ ழ் ந் த ரசிகர்களும் பிரபலங்களும் . இதோ ம ரு த் துவம னை யில் இருந்த புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க ..

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *