அட நடிகர் கலையரசனின் மனைவி இந்த பிரபலமா ?? அட இத்தனை நாளா இது தெரியாம போச்சே !! இதோ யாரென்று நீங்களே பாருங்க ..!!!

சினிமா

அட நடிகர் கலையரசனின் மனைவி இந்த பிரபலமா ?? அட இத்தனை நாளா இது தெரியாம போச்சே !! இதோ யாரென்று நீங்களே பாருங்க ..!!!

பிரபல முன்னணி நடிகர் கலையரசன் ஹரிகிருஷ்ணன் ஒரு இந்திய நடிகர், இவர் தமிழ் திரையுலகில் பணியாற்றுகிறார். அவர் இயக்குனர்கள் மிஷ்கின் மற்றும் பா.ரஞ்சித் ஆகியோருடன் ஒத்துழைத்துள்ளார், அவர்களுடன் அவர் மெட்ராஸில் பணிபுரிந்தார், அதற்காக அவர் தனது நடிப்பிற்காக பாராட்டப்பட்டார்.அதிலும் மெட்ராஸ் திரைப்படத்தில்

இவருடைய நடிப்பு பாரட்டப்பட்டது.[2] ராஜா மந்திரி, டார்லிங் 2 ஆகிய படங்களில் நாயகனாக நடித்துள்ளார்.
தென்னிந்திய தமிழ் சினிமாவில் வளர்ந்து வரும் நடிகரின் ஒருவர் நடிகர் கலையரசன், இவர் பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் வெளியான மெட்ராஸ் திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலம் அடைந்தார் .தமிழில் மிஸ்கின் இயக்கத்தில் கடந்த 2010 ஆம் ஆண்டு

வெளியான ‘நந்தலாலா ‘ படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார்.அதன் பின்னர் முகமூடி, அ ட்டக த்தி, போன்ற படங்களில் நடித்து வந்தார். ஆனால், இவருக்கு பிரபலத்தை ஏற்படுத்தி தந்தது மெட்ராஸ் படம் தான். அந்த படத்திற்கு பின்னர் ஒரு சில படங்களில் ஹீரோவாகவும் நடித்திருந்தார் கலையரசன். இறுதியாக லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நடித்த ஐரா படத்தில் நடித்திருந்தார்.

சமீபத்தில் கூட சார்பட்டா பரம்பரை திரைப்படத்தில் நடித்திருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது , தற்போது இவரின் மனைவி புகைப்படம் ஒன்று இணையத்தில் வெளியாகி தீ யாய் பரவி வருகிறது , இதோ இவரது புகைப்படம் சமூக இணையதளத்தில் வெளியான புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க வியந்து போயிடுவீங்க ..

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *