அட வெயில் பட நடிகையா இவங்க ?? அட ஆள் அடையாளமே தெரியலையே .. பார்க்க தேவதை போலவே இருக்காங்களே .. இதோ ..!!!

சினிமா

அட வெயில் பட நடிகையா இவங்க ?? அட ஆள் அடையாளமே தெரியலையே .. பார்க்க தேவதை போலவே இருக்காங்களே .. இதோ ..!!!

பிரபல முன்னணி நடிகை பிரியங்கா நாயர் ஒரு இந்திய மாடலாக இருந்து நடிகையாக மாறியவர், அவர் முக்கியமாக மலையாளத் திரையுலகில் பணியாற்றுகிறார். இவர் 2006 ஆம் ஆண்டு வெய்யில் என்ற தமிழ் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். பூமி மலையாளம், விலாப்பங்கல்கப்புரம் மற்றும் ஜலம் ஆகிய படங்களில் நடித்ததற்காக விமர்சன ரீதியான பாராட்டைப் பெற்றார்.

பிரியங்கா தமிழ் திரைப்பட இயக்குநரும் நடிகருமான இலாரன்சு ராம் என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். இவர்களுக்கு முகுந்த் ராம் என்ற ஒரு மகன். இயக்குனர் சங்கர் தயாரித்திருந்த இயக்குநர் வசந்தபாலன் இயக்கியிருந்த வெயில் என்ற தமிழ் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார. அதில் இவர் பசுபதியுடன் நடித்திருந்தார்.
தமிழ் சினிமாவில் இயக்குனர் வசந்தபாலன் இயக்கத்தில் வெளியாகி மாபெரும் வெற்றிபெற்ற

படங்களில் ஓன்று வெயில். வித்தியாசமான கதைக்களம் கொண்ட இந்த படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று மாபெரும் வெற்றியும் பெற்றது. இந்த படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடித்தவர் பிரியங்கா நாயர்.மலையாள நடிகையான இவர் வெளியில் படம் மூலமாக சினிமாவில் அறிமுகமானார்.மலையாள சினிமாவில் இவருக்கு ஏகப்பட்ட ரசிகர்கள் இருந்த நிலையில் தனது முதல் படத்திலையே தமிழ்

ரசிகர்களின் மனதிலும் இடம் பிடித்தார். ஆனால், வெயில் படத்திற்கு பிறகு இவர் நடித்த படங்கள் எதுவும் பெரிதாக கைகொடுக்கவில்லை.தமிழ் சினிமாவில் வெயில் படம் மூலம் தமிழ் ரசிகர்களிடையே பிரபலமானவர் தான் நடிகை பிரியங்கா. அதன்பின் தமிழில் ஒரு சில படங்களில் மட்டுமே நடித்த பிரியங்கா சரியான பட வாய்ப்புகள் அமையாததால் மலையாள சினிமா பக்கம் தாவினார்.தற்போது இவர் ஆளே தெரியாதது போல் மாறியுள்ளதை நீங்களே பாருங்க .,

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *