பணத்திற்காக இப்படியுமா…? வயது வித்தியாசம் பார்க்காமல் திருமணம் செய்த முன்னணி ந டிகை…!! நடு இரவில் சந்தித்த பி ர ச் ச னை…!! யார் அந்த நடிகைன்னு நீங்களே பாருங்க…!!!

சினிமா

பொதுவாக கோ லி வு ட் சினிமாவை பொறுத்தவரை மசாலா படங்களுக்கு எப்போதுமே ரசிகர்கள் மத்தியில் ஈர்ப்பு அதிகமாகத்தான் இருக்கும். பெரும்பாலும் படத்தின் வெற்றி தோ ல் வி அந்த படத்தின் க ம ர் சி ய ல் வே ல் யூ வை பொறுத்து அமைவது நம் எல்லோருக்குமே தெரிந்து விஷயம்தான். தமிழ் சினிமாவிலும் இந்த நடைமுறைதான்.

அப்படி இருந்தும் சில காலகட்டங்களில் கதையம்சம் கொண்ட படங்களும் க ம ர் சி ய ல் படங்களுக்கு மத்தியில் ஹி ட் ட டி க் க த் தா ன்  செய்கிறது.அந்த வகையில் இயக்குனர் பாலாஜி சக்திவேல் இயக்கத்தில் 20014 ஆம் ஆண்டு காதல் கதையை மையமாக கொண்டு வெளிவந்து வெற்றிபெற்ற திரைப்படம்தான் காதல்.

காதல் சந்தியா இந்த படத்தில் நடித்ததன் மூலம் மக்கள் மத்தியில் பிரபலமானார் என்றே சொல்லலாம். இந்த படத்தில் நடத்ததனால் எல்லோரும் இவரை காதல் சந்தியா என்றே அழைப்பதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளனர். இந்த படம் ஹி ட் ட டி த் தா லு ம் அடுத்தடுத்து இவர் நடித்த படங்களை தோ ல் வி யை யே  த ளு வி ய து.

உதாரணமா சிம்புவுடன் இவர் நடித்த வல்லவன், மீண்டும் பரத்துடன் நடித்த கூடல்நகர் போன்ற படங்கள் இவரது சினிமா வாழ்க்கையில் சரிவை ஏற்படுத்தியது. மார்க்கெட் இ ழ ந் த நிலையில் தொலைக்காட்சித்தொடர்களில் நடிக்க ஆரம்பித்தார் சந்தியா. 2015 ஆம் ஆண்டு சா ப் ட் வே ர்  இ ஞ் சி னீ ர் ஒருவரை திருமணம் முடித்த இவருக்கு ஒரு பெண் குழந்தையும் இருக்கிறது.

இவருக்கு இரவில் தி டீ ரெ ன க த றி  அ ழு வ து போல ஒரு வித்தியாசமான நோ ய் இருக்கிறது. தற்போது அதிலிருந்து மீண்டுவர சி கி ச் சை மேட்கொண்டுவர்வதாக தவகவல். இவரது கணவருக்கும் இவருக்கும் 14  வயது வித்தியாசம் இருந்ததும் பணத்துக்காக திருமணம் செய்யவில்லை என கூறியுள்ளார் சந்தியா.

Copyright Acme

newsprst.com

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *