அட இவங்க நடிச்ச படத்துல கூட இவ்ளோ ட் வி ஸ் ட் இருந்திருக்காது…? 6 ஆண்டுகளுக்கு முன்பே ர க சி ய திருமணம்…!! வெளியான ஆதாரத்தால் ஷா க் கா ன நெ ட் டி செ ன் க ள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் லே டி சூப்பர் ஸ்டாராக திகழ்ந்து வரும் நயன்தாரா கடந்த ஜூன் மாதம் இயக்குனரும் நீண்ட நாள் காதலருமான விக்னேஷ் சிவனை திருமணம் முடித்தார். இந்நிலையில் நான்கு மாதங்களே ஆனா நிலையில் வாடகை தாய் மூலம் இரட்டை கு ழ ந் தை யை  பெற்றெடுத்துள்ளார் நயன் – விக்கி தம்பதியினர். இந்த செய்தி கடந்த சில நாட்களாகவே ப ர ப ர ப் பை ஏற்படுத்தி வருகிறது.

வா ட கை தா ய் மூலம் நயன் – விக்கி தம்பதியினர் கு ழ ந் தை பெற்றது பல்வேறு ச ர் ச் சை க ளை ஏற்படுத்தி வருகிறது. இதனால் பல பி ர ச் ச னை க ளு ம் இவர்களை சூ ழ தொடங்கியுள்ளது. அதில் மிகப்பெரிய பி ர ச் ச னை என்னவென்றால், தமிழக அரசு இதுகுறித்து வி சா ரி க் க குழு ஒன்றையும் நியமித்துள்ளது. இந்த குழு மூலம் நயன் – விக்கியிடம் வி சா ர ணை நடத்தப்பட்டதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

இந்த வி சா ர ணை யி ன் போது 6 ஆண்டுகளுக்கு முன்பே ர க சி ய திருமணம் செய்து கொண்டதற்கான ஆதாரங்களை வி சா ர ணை குழுவிடம் இருவரும் ச ம ர் பி த் து ள் ள தா க கூறுகின்றனர். பின்னர் 6 ஆண்டுகளுக்கு முன் தங்களுக்கு திருமணம் நடந்துவிட்டதாகவும், கடந்த டிசம்பர் மாதம் வா ட கை தா ய் மூலம் கு ழ ந் தை பெற்றுக்கொள்ள ஒப்பந்தம் பதிவு செய்ததாகவும் தெரிவித்துள்ளனர்.

இப்படி 6 ஆண்டுகளுக்கு முன்பே ர க சி ய திருமணம் செய்து கொண்டது ரசிகர்களுக்கு செம்ம ட் வி ஸ் ட் டா க அமைந்துவிட்டது. மேலும் இவர்கள் சமர்ப்பித்த இந்த ஆதாரங்கள் மூலம் வா ட கை  தா ய் கு ழ ந் தை விவகாரத்துக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்கும் விதமாக இருக்கும் என தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது.

நயன் – விக்கி இருவரும் பெற்றோர் ஆன  அ தி ர் சி யி லி ரு ந் து மீளாத  சில ரசிகர்களுக்கு 6 வருடத்துக்கு முன்பே ர க சி ய திருமணம் மேலும் அ தி ர் ச் சி யை கொடுத்துள்ளது. இதை கேள்விப்பட்ட நெ ட் டி செ ன் க ள் சிலர் அட இவங்க நடிச்ச படத்துல கூட இவ்ளோ ட்விஸ்ட் இருந்திருக்காது…? என கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறாரக்ள்.

Copyright manithan.com
BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *