அனிருத் வலையில் சிக்கிய முன்னணி கதாநாயகிகள்…! அட இந்த 45 வயது ஆண்ட்டி நடிகையுமா லி ஸ் டி ல்…!! எல்லாம் மச்சம் பண்ணுற வேலை… பு லம்பும் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவின் ரா க் ஸ் டா ர் இசையமைப்பார் என்று அழைக்கப்படுபவர் அனிருத். இவர் தனுஷ் ஸ்ருதிஹாசன் நடிப்பில் வெளியான 3 படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் இசையமைப்பராக அறிமுகமானார். பின்னர் விஜய், அஜித்,ரஜினி, கமல், தனுஷ், சிவகார்த்திகேயன் என தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களாக இருக்கும் அனைத்து நடிகர்களின் படங்களுக்கும் இசையமைத்து விட்டார் அனிருத்.

இப்படி பல ஹி ட் படங்களை கொடுத்துவந்த அனிருத் நடிகைகளுடன் நெ ரு க் க மா க இருந்து காதல் ச ர் ச் சை க ளி ல் சி க் கி யு ள் ளா ர். முதலில் மூத்த வயதுடைய நடிகைகளுடன் நெ ரு க் க மா ன இருந்து வந்தார் அனிருத். அந்த லி ஸ் டி ல் முதலிடத்தில் ந டிகை ஆண்ட்ரியா. இவர் அனிருத் அறிமுகமான காலம் முதல் இவருடன் நெ ரு க் க மா க இருந்துள்ளார். இருவரின் நெ ரு க் க  மா ன புகைப்படங்கள் கூட சு ச் சி லீ க் ஸ் மூலம் வெளியாகி ப ர ப ர ப் பை உண்டாக்கியது.

பின்னர் எதிர்நீச்சல், வணக்கம் சென்னைப்போன்ற படங்களில் நடித்து  பிரியா ஆனந்த . அப்போது அந்த படங்களுக்கு இசையமைத்த அனிருத்துடன் நெருக்கமாக இருப்பதாகவும் தகவல்கள் வெளியாகியது. பின்னர் ஸ்ருதிகாசனுடனும் நெ ரு க் க மா ன தொடர்பில் இருந்துள்ளார் அனிருத்.

இப்படி மூத்த நடிகைகளுடன் இருந்த அனிருத் இளம் நடிகைகளான கீர்த்தி சுரேசையும் விட்டுவைக்கவில்லை. கீர்த்தி சுரேசுடன் அனிருத் ஊர் சுற்றும் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகியது. இவரையடுத்து ஜோனிடா காந்தியுடன் நெ ரு க்  க மா க இருந்து கல்யாண பேச்சுவார்த்தை என்றெல்லாம் செய்திகள் வெளியாகியது.

இப்படி 5, 6 வயது மூத்த நடிகைகளுடன் தான் நெ ரு க் க மா க இருந்தார் என்று பார்த்த 45 வயதுடைய ஆண்ட்டி நடிகை பூஜா குமாரையும்  விட்டுவைக்காமல் இருந்துள்ளார் அனிருத். இருவரது நெ ரு க் க மா ன புகைப்படங்கள் வெளியாகவில்லை எனினும் பூஜா குமார் அனிருத்துக்கு நெருக்கமா உறவினராம்.

பூஜா குமார் ஏற்கனவே கமலுடன் நெருக்கமாக இருந்த விஷயமும் வெளியாகியது. மேலும் அனிருத் நடிகை மாளவிகா மோகனன், ப்ரியங்கா அருள் மோகன் உள்ளிட்ட தான் இசையமைக்கும் படங்களில் நடிக்கும் நடிகைகளுடன் பா ர் ட் டி க ளி ல் கலந்து கொள்வதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

Copyright viduppu.com
BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *