“மானத்த வாங்காதடி…!” – கலா மா ஸ் ட ரா ல் LIVE SHOW-வில் அ வ மா ன ப் ப ட் ட நயன்தாரா…!! பல வருடம் கழித்து இணையத்தில் லீ க் கா ன வீடியோ…!!!

வைரல் வீடியோ

இந்த வீடியோவில் லை வ் ஷோ நிகழ்ச்சிகளில் அ சி ங் க ப் ப ட் ட சிலரது வீடியோக்களின் தொகுப்பை கொடுத்திருக்கிறார்கள். இதில் உலக பிரபலங்களில் இருந்து உள்ளூர் பிரபலமானாகிய நயன்தாராவை வரை லை வ் நிகழ்ச்சியில் எப்படி அ சி ங் கப்  ப ட் டி ரு க் கி றா ர் க ள் என ஒரு தொகுப்பாக வெளியிட்டுள்ளார்கள். அதிலும் நயன்தாரா எப்படி அ சி ங் க ப் ப ட் டி ரு க் கா ங் க அதுவும் யாரிடம் என்று வீடீயோவை முழுமையாக பார்த்தால் தெரியும்.

எங்களது தளத்துக்கு வந்தமைக்கு நன்றி எங்களது தளத்தில் உங்களுக்கு தேவையான பொழுதுபோக்கு, சினிமா, அரசியல், அறிவியல், ஆன்மிகம், பி க் பா ஸ், சின்னத்திரை சார்ந்த செய்திகளை உடனுக்குடன் தெரிந்து கொள்ளலாம். மேலும் எங்களது தளத்தில் உலகத்தில் நடக்கும் வி னோ த நிகழ்வுகள், வி னோ த ச ட ங் கு க ள் பற்றிய பதிவுகளை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

மேலும் சர்வதேச நிகழ்வுகளை அதிகபட்ச உண்மை தன்மையுடன் தெரிந்து கொள்ளலாம். கலாச்சாரம், தினசரி ராசி பலன், வருடாந்திர ராகு கேது சனி பெயர்ச்சிகளின் தகவல்கள், ஜோதிடம், ஆன்மீக தளங்களின் வரலாறு போன்றவை குறித்து முடிந்தளவு தரவுகளை படித்து அதிகபட்ச உண்மையான தகவல்களை பதிவிட்டு வருகிறோம்.

மேலும் உங்களக்கு ஏதேனும் செய்திகள் குறித்து தகவல் தேவைப்பட்டால் அதுகுறித்து க மெ ண் ட் பகுதியில் பதிவிடுங்கள். நாங்கள் அது சார்ந்த செய்திகள் அடங்கிய பதிவுகளை எங்களது தளத்தில் பதிவிடுகிறோம். மேலும் நாங்கள் பதிவிடும் தகவல்கள் உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருந்தால் அது குறித்து கருத்துக்களை கமெண்ட் பகுதியில் பதிவிடலாம்.

எங்களது தளத்தில் பதிவிடும் வீடியோ குறித்த நிறைகள், குறைகள் இருப்பின் வீடியோ ஓ ன ரி ட ம் தெரியுங்கள். நன்றி.

Copyright newzdiganta.com
BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *