பே ண் ட் கூட இல்லாமல் நடுரோட்டில் இப்படியா…? அதுவும் இரவு நேரத்தில்… சீரியல் ந டிகையை வி வ கா ர மா ன போ ஸில் பார்த்து ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

ந டிகை நிவிஷா இவர் சீரியல்களில் நடித்ததன் மூலம் பிரபலமானவர். இவர் சீரியல்களில் மட்டும் நடிப்பதோடு இல்லாமல் சில நிகழ்ச்சிகளையும் தொகுத்து வழங்கியுள்ளார். அதன் மூலம் தொகுப்பாளினியாகவும் நிவிஷா சிறந்து விளங்கியுள்ளார். வா ட் ட  சா ட் ட மா ன உடலமைப்பினால் இளம் ரசிர்கர்கள் வெகுவாக க வ ர் ந் தா ர் நிவிஷா.

இவர் சீரியல்களில் வி ல் லி கதா பாத்திரத்தில் நடித்திருந்தாலும், அழகான வி ல் லி யா க இளம் ரசிகர்களை க வ ர் ந் து வந்தார். தற்போது சீரியலில் நடிப்பதை தவிர்த்துவிட்டார் நிவிஷா. இருப்பினும் இவருக்கு ரசிங்க்றக கூட்டம் இதுவரைக்கும் குறையவே இல்லை.

இதற்கு காரணம் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் இவர் வெளியிடும் புகைப்படங்களும், வீடியோக்களுமே ஆகும். நல்ல உயரமான உடல்வாகுள்ள இவர் இன்ஸ்டாகிராமில் ஆரம்ப காலத்தில் புடவை அணிந்தவாறு புகைப்படங்களை வெளியிட்டார். புடவை அணிந்தாலும் ஜா க் கெ ட் டி ல் அதிக இறக்கங்கள் வைத்து பின்னழகு முழுவதும் காட்டுவதில் வல்லவர் நிவிஷா.

பின்னர் க வ ர் ச் சி உடைகளில் பெரும்பாலும் காட்சியளிக்கிறார் நிவிஷா. அதுவும் இறுக்கமான உடைகளில் அ ங் க ங் க ளை  காட்டி இளசுகளை வ சி ய ப் ப டு த் து வ தி ல் கி ல் லா டி நிவிஷா. இந்நிலையில் இரவு நேரத்தில் தொ டை க் கு மேலே எரிய டி ரௌ ச ரி ல் புகைப்படம் ஒன்றை வெளியிட்டுளளார் நிவிஷா. இதனை பார்த்த இளசுகள். அட இந்த பொண்ணுக்கு ஒரு பே ண் ட் வாங்கி கொ டுங்கப்பா…! என க மெ ண் டி ல் கு சு ம் பு தனத்தை காட்டி வருகிறார்கள்.

Copyright mediapost21.com

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *