அட க ட வு ளே… பட வாய்பில்லாமல் இப்படியெல்லாம் செய்கிறாரா…? மேலாடையை குறைத்து போட்டோ ஷு ட் நடத்திய ந டிகை நிவேதா பெத்துராஜ்…!! பு ல ம் பு ம் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

சினிமா

ந டிகை நிவேதா பெத்துராஜ் இவர் தமிழில் ஒருநாள் கூ த் து எனும் படம் மூலம் அறிமுகமானார். இந்த படத்தில் இரெண்டு மூன்று ந டிகைகள் இருந்தாலும் இவரது எதார்த்த நடிப்புக்கு நல்ல வரவேற்பு கிடைத்தது என்றே சொல்லலாம். பின்னர் டி க் டி க் டி க், தி மி ரு பிடித்தவன், பொதுவாக எம்மனசு தங்கம், பொன் மா ணி க் க வே ல் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் நிவேதா பெத்துராஜ்.

இத்தனை படங்கள் நடித்திருந்தாலும் ஏனோ தமிழில் இவருக்கு படவாய்ப்பு கிடைப்பதில் சு ண க் க மா க வே இருந்து வருகிறது. இதனால் தெலுங்கு பக்கம் சென்றார் நிவேதா பெத்துராஜ். அங்கும் இதே நிலையே தொடர இப்படியே போனால் வேலைக்கு ஆகாது என தெரிந்து தெலுங்கில் க வ ர் ச் சி எந்தளவுக்கு வேண்டுமானாலும் கா ட்ட தயாராக இருப்பதாய் செய்திகள் வெளிவர படவாய்ப்புகளும் கைகூடியது.

தமிழில் இடைவெளி விட்டு மீண்டும் பிரபு தேவாவுடன் பொன் மா ணி க் க வே ல் என்ற படத்தில் நடித்திருந்தார் நிவேதா பெத்துராஜ். இந்த படத்தின் மூலம் எப்படியாவது தமிழில் வாய்ப்புகளை பெற்றிட வேண்டுமென்ற முனைப்புடன் ஒரு பாடல் காட்சியில் பிரபு தேவாவுடன் எல்லை மீ றி ய ரொ மா ன் ஸி ல் இறங்கியிருப்பார் நிவேதா பெத்துராஜ்.

அந்த படமும் தோல்வியை த ழு வ வே, துபாய் போன்ற வெளிநாடுகளுக்கு சுற்றுலா சென்றுவருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். மேலும்  தமிழ்நாட்டின் பிரபல அ ர சி ய ல் புள்ளியின் மகனின் கைக்குள் நிவேதா பெத்துராஜ் இருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. இது எந்தளவுக்கு உண்மை என்பது தெரியவில்லை.

இந்நிலையில் நிவேதா பெத்துராஜின் புகைப்படமொன்று இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது இதில் நிவேதா பெத்துராஜ் மே லா டை யை கொஞ்சம் குறைத்து புகைப்படத்துக்கு போ ஸ் கொடுத்துள்ளார். இதனை பார்த்த இளசுகள் படவாய்ப்பில்லாமல் இப்படியெல்லாம் செய்கிறாரே என  பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

Copyright viduppu.com
BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *