அடுத்தடுத்து தனுஷ் பட ந டிகைகள் க ர் ப் ப ம்…? அதுவும் கல்யாணமே ஆகாமல் இப்படியா…?? வெளியான புகைப்படத்தால் கு ழ ப் ப த் தி ல் ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் பூ, ம ரி யா ன் போன்ற படங்களில் நடித்தவர் ந டிகை பார்வதி. இவரும் வழக்கம் போலவே கேரளத்து இறக்குமதி ஓரிரு படங்களில் நடித்திருந்தாலும் இவருக்கென ஒரு தனி ரசிகர் ப ட் டா ள ம் இருக்கத்தான் செய்கிறது. இருக்காதா பின்னே லே டி சூ ப் ப ர் முதல் கீர்த்தி சுரேஷ் வரை முன்னனி ந டிகைகள் பலரும் மலையாள ந டிகைகள் தான்.

இவர் தமிழ் சினிமாவை காட்டிலும் மலையாளத்தில் அதிகம் படங்களில் நடித்து கொண்டுள்ளார். இவர் கடைசியாக ம ம் மு ட் டி யு ட ன் புழு என்ற படத்தில் நடித்திருந்தார். தற்போது தமிழில் விக்ரம் நடிக்கும் த ங் க லா ன் என்ற படத்தில் நடித்திருந்தார். இந்நிலையில் பார்வதி தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் போட்டிருக்கும் ஒரு பதிவு ரசிகர்களிடையே ப ர ப ர ப் பை உண்டாகியுள்ளது.

அதாவது PREGNANCY டெ ஸ் ட் கிட்டில் பா சி ட் டி வ் காட்டி இருக்கும் புகைப்படத்தை எடுத்து வெளியிட்டுருக்கிறார் பார்வதி. அதனுடன் “So. . 🤰🏽The wonder begins ❤️” என்ற பதிவில் குறிப்பிட்டுள்ள இவருக்கு பலரும் வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள். மேலும் இதுவரை திருமணம் பற்றி எந்த தகவலும் தெரிவிக்காத நிலையில் இப்படியொரு பதிவு ரசிகர்களுக்கு அ தி ர் ச் சி யை கொடுத்துள்ளது.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Parvathy Thiruvothu (@par_vathy)

இதே போன்ற பதிவை ந டிகை நித்யா மேனனும் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார். இவர் தனுஷ் நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளியாகி ஹி ட் டா ன திருச்சிற்றம்பலம் படத்தில் நடித்திருந்தது குறிப்பிடத்தது. மேலும் மெ ர் ச ல் போன்ற ஒரு சில தமிழ் படங்களும் நடித்துள்ளார் நித்யா மேனன். மேலும் இவருக்கும் இதுவரை திருமணம் ஆகவில்லை. இது போன்ற பதிவுக்கு என்ன அர்த்தம் என தெரியாமல் கு ழ ம் பி வருகின்றனர்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nithya Menen (@nithyamenen)

Copyright viduppu.com
BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *